Tuesday, March 21, 2023
Home नांदेड श्री गुरु गोविंद सिंघजी पत्रकारिता महाविद्यालयात श्री छत्रपती शिवाजी महाराज जयंती साजरी -NNL

श्री गुरु गोविंद सिंघजी पत्रकारिता महाविद्यालयात श्री छत्रपती शिवाजी महाराज जयंती साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| रयतेचे राजे छत्रपती शिवाजी महाराज यांची ३९३ वी जयंती श्री गुरुगोविंद सिंघजी पत्रकारिता महाविद्यालयात साजरी करण्यात आली. महाविद्यालयाचे प्राचार्य डॉ. विकास कदम कार्यक्रमाच्या अध्यक्षस्थानी होते.

याप्रसंगी जागृती सामाजिक प्रतिष्ठानचे सचिव आनंद भोरगे सुप्रसिद्ध कलावंत बी. के. कांबळे यांची प्रमुख उपस्थिती होती. यावेळी प्रारंभी बहुजन प्रतिपालक राजे शिवछत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या प्रतिमेचे पुष्प पूजन करून अभिवादन करण्यात आले. यावेळी छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या अद्वितीय कार्याचा आढावा घेण्यात आला. महाविद्यालयातील व्यवस्थापक विलास वाळकीकर, प्रा. विपिन कदम , प्रा. संजय नरवाडे , प्रा.अमोल धुळे , आदित्य कुंटे आदी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!