Sunday, April 2, 2023
Home क्रीडा मुंबई येथे पार पडलेल्या जलतरणीकण स्पर्धेत नांदेडच्या स्पर्धकांच्या यश -NNL

मुंबई येथे पार पडलेल्या जलतरणीकण स्पर्धेत नांदेडच्या स्पर्धकांच्या यश -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| मुंबई येथे 12 फेब्रुवारी रोजी झालेल्या जलतरणीका स्पर्धेत नांदेड येथील कै.शांताराम सगणे मनपा जलतरणीकेचे जलतरणपट्टू यांनी सहभाग घेवून यश संपादण केले आहे.

मुंबई येथे 59 वी समुद्री स्पर्धा सनरॉक पे गेट वे ऑफ इंडिया येथे पार पडलेल्या स्पर्धेत उत्तम पाटील, प्रकाश बोकारे, ओमप्रकाश गुंजकर, निवृत्ती पिन्नलवार, संघर्ष सोनकांबळे, मयुर केंद्रे, अनन्या देशमुख, अजिंक्य नरवाडे यांनी एक कि.मी., दोन कि.मी., पाच कि.मी., च्या अंतराच्या जलतरण स्पर्धेत सहभाग घेवुन या स्पर्धेमध्ये पारितोषिके संपादन केली.

या स्पर्धकांना कै.शांताराम सगणे मनपा जलतरणीकेचे प्रशिक्षक राजे सोनकांबळे यांच्या मार्गदर्शनाखाली नांदेडच्या या संघाने यश संपादन केले आहे. त्यांच्या यशाबद्दल सर्वत्र नांदेड येथे जलतरण प्रेमींनी त्यांना भेटून शुभेच्छा व्यक्त केल्या.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!