Sunday, April 2, 2023
Home हिमायतनगर जुनी पेन्शन योजना, सातवा वेतन आयोगासाठी सर्व शिक्षकेतर कर्मचारी संपात सहभागी -NNL

जुनी पेन्शन योजना, सातवा वेतन आयोगासाठी सर्व शिक्षकेतर कर्मचारी संपात सहभागी -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। हुतात्मा जयवंतराव पाटील महाविद्यालय हिमायतनगर जि. नांदेड येथील आज दिनांक 20 फेब्रुवारी 2023 रोजी शासनाच्या आश्वसित प्रगती योजना , जुनी पेन्शन योजना, सातवा वेतन आयोगाच्या मागणीसाठी सर्व शिक्षकेतर कर्मचाऱ्यांनी बेमुदत संपात महाविद्यालयीन कामकाज बंद करून उपस्थित झाले. एकता जिंदाबाद तसेच स्थानिक स्वामुक्टा संघटनेचे अध्यक्ष डॉॅ. डी. के .मगर कोषाध्यक्ष डॉ. डी. के कदम सचिव डॉ. व्ही.व्ही कदम तसेच जिल्हा प्रतिनिधी . प्रा. एम .पी गुंडाळे यांनी जाहीर पाठिंबा दिला.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!