Tuesday, March 21, 2023
Home करियर शिवजन्मोत्सव निमित्ताने वृत्तपत्र विक्रेता पाल्लयांना शालेय साहित्य व मिठाई वाटप…NNL

शिवजन्मोत्सव निमित्ताने वृत्तपत्र विक्रेता पाल्लयांना शालेय साहित्य व मिठाई वाटप…NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। नांदेड जिल्हा वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेच्या शाखा सिडको वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेच्या वतीने सिडको टिन शेड येथे शिवजन्मोत्सव निमित्ताने नवीन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचे माजी अध्यक्ष रमेश ठाकूर यांच्या कडून शालेय साहित्य व मिठाई वाटप करून शिवजयंती साजरी करण्यात आली.

शिवजन्मोत्सव निमित्ताने १९ फेब्रुवारी रोजी सकाळी ७ वाजता उपस्थित मान्यवराचा हस्ते छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या प्रतिमेस पुष्पहार घालून अभिवादन करण्यात आले , यावेळी महाराष्ट्र राज्य पत्रकार संघाचे जिल्हा अध्यक्ष संग्राम मोरे, नवीन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचे उपाध्यक्ष शाम जाधव कोषाध्यक्ष निळकंठ वरळे, कार्यध्यक्ष तिरूपती पाटील घोगरे, वृत्तपत्र संघटनेचे सतिश कदम, उपाध्यक्ष दिलीप ठाकूर, सचिव बालाजी सुताडे, जेष्ठ वितरक शेख सयोधदीन, दौलतराव कदम, मदनसिहं चौहाण,

महिला वितरक वंदना लोणे, सामाजिक कार्यकर्ते मधुकर गायकवाड, लोकमत वितरणचे संजय कुमार गायकवाड,सुधाकर काकडे,रत्नाकार लांडगे व वृत्तपत्र विक्रेता यांच्यी उपस्थिती होती. यावेळी सामाजिक बांधिलकी जोपसत शिवजयंती निमित्ताने वृत्तपत्र विक्रेता पाल्लयांना शालेय साहित्य वाटप आदर्श उपक्रम असल्याचे सांगितले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!