Tuesday, March 21, 2023
Home नांदेड देवगिरीच्या कोचमधून धुराचे लोट, प्रवाशांची धावपळ-NNL

देवगिरीच्या कोचमधून धुराचे लोट, प्रवाशांची धावपळ-NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। देवगिरी एक्सप्रेसच्या एसी कोचमधून अचानक धुराचे लोट निघाल्याची गंभीर घटना धर्माबाद रेल्वेस्थानकावर सोमवारी सकाळी १०.३० वाजता घडली. यामुळे प्रवाशांची चांगलीच धावपळ उडाली.

नेहमी प्रमाणे मुंबई येथुन निजामबादकडे निघालेली देवगिरी एक्सपे्रस सोमवारी सकाळी १०.३० च्या सुमारास धर्माबाद रेल्वे स्थानकाजवळ येताच चालकाने बे्रक लावले. परंतू बे्रक जोरात दाबल्या गेल्याने एका एसी कोचमधून धुराचे लोट सुरू झाले. यामुळे कोचमधील आणि स्थानकावरील प्रवाशांची एकच धावपळ उडाली. सदर घटना पाहताच रेल्वे तातडीने स्थानकावर थांबवुन कोचची तपासणी करण्यात आली. तेव्हा चालकाने ब्रेक अचानक जोरात दाबल्याने कोचखालून धुर निघाला,असे कारण रेल्वेच्या वरिष्ठ अधिकाऱ्याने सांगून सदर प्रकरणाची चौकशी करण्यात येईल असे स्पष्ट केले.

या घटनेमुळे देवगिरी एक्सप्रेस थोडा वेळ स्थानकावर थांबवून पुन्हा सोडण्यात आली. दरम्यान या रेल्वेचे नविन कोच असताना सुद्धा सदर प्रकार घडला आहे, यामुळे प्रवासी सुरक्षित आहेत का असा सवाल उपस्थित होत असून रेल्वे प्रशासनाचा भोंगळ कारभार यानिमित्ताने चव्हाटयावर आला आहे. ची खंत माजी उपनगराध्यक्ष रमेशचंद्र तिवारी यांनी व्यक्त केली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!