Sunday, April 2, 2023
Home हिमायतनगर 12वी इंग्रजी प्रश्नपत्रिकेत चुका…सरसकट गुण देण्याची मागणी -NNL

12वी इंग्रजी प्रश्नपत्रिकेत चुका…सरसकट गुण देण्याची मागणी -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर। महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक व उच्च माध्यमिक शिक्षण मंडळ पुणे कडून 21 फेब्रुवारी पासून घेण्यात येत आहेत. 21फेब्रुवारी ला इंग्रजी या विषयाचा पेपर झाला. सदरील प्रश्नपत्रिकेमध्ये प्रश्न क्रमांक 3 (A) मध्ये चुका आढळुन आल्या आहेत. यातील उपप्रश्न 3(A) मध्ये A-3 हा प्रश्नच दिलेला नाही. तसेच A-4 हा सुद्धा प्रश्न दिलेला नाही. याउलट इथे उत्तरच दिलेले आहे. तर A-5 या प्रश्नाचे काय उत्तर लिहायचे अशी सूचना दिली नाही. हे तिन्ही प्रश्न एकुण 6 गुणांचे आहेत. यामुळे विद्यार्थ्यांची चांगलीच तारांबळ उडाली.

सदरील प्रश्नांचे विद्यार्थ्यांना गुण देण्यात यावेत अशी मागणी काही विद्यार्थ्यांनी व्यक्त केलेली आहे. तर सदरील प्रश्नांचे सरसकट गुण विद्यार्थ्यांना देण्यात यावेत अशी मागणी मंडळात होणाऱ्या नियमकांच्या बैठकीत करणार आसल्याचे हुतात्मा जयवंतराव पाटील उच्च माध्यमिक विद्यालयाचे इंग्रजी विषयाचे प्रा. कागणे आर. एस. यांनी सांगितले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!