Friday, March 31, 2023
Home करियर पुणे : पोलीस डीआयजी सुधीर हिरेमठ यांची सीबीआयमध्ये नियुक्ती -NNL

पुणे : पोलीस डीआयजी सुधीर हिरेमठ यांची सीबीआयमध्ये नियुक्ती -NNL

by nandednewslive
0 comment

पुणे, विशेष प्रतिनीधी/वैजनाथ स्वामी। पोलीस उपमहानिरीक्षक (डीआयजी) सुधीर हिरेमठ यांची केंद्रीय अन्वेषण ब्युरो (CBI) मध्ये नियुक्ती करण्यात आली आहे. हिरेमठ हे महाराष्ट्र केडरचे 2007 च्या बॅचचे आयपीएस अधिकारी आहेत.

त्यांनी यापूर्वी पुणे आणि पिंपरी पोलिस आयुक्तालयात पोलिस उपायुक्त (डीसीपी) म्हणून काम पाहिले आहे. सोलापूर पोलिस आयुक्तपदाचा कार्यभारही त्यांनी काही दिवस सांभाळला होता. सध्या ते महाराष्ट्र राज्य गुन्हे अन्वेषण विभागात (सीआयडी) तैनात आहेत.

आता प्रतिनियुक्तीवर असलेले डीआयजी हिरेमठ पुढील ५ वर्षे सीबीआयमध्ये कर्तव्य बजावणार आहेत. यासंदर्भातील आदेश भारत सरकारने जारी केला आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!