Tuesday, March 21, 2023
Home नायगाव रिपाइं (आठवले) व्यापारी आघाडीच्या वतीने नरसी येथे शिवजन्मोत्सव मोठ्या उत्साहात संपन्न -NNL

रिपाइं (आठवले) व्यापारी आघाडीच्या वतीने नरसी येथे शिवजन्मोत्सव मोठ्या उत्साहात संपन्न -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। दि 19 फेब्रुवारी 2023 रोजी नरसी येथील मेन चौक येथे रिपाई आठवले रिपाइं आघाडीच्या वतीने दरवर्षी प्रमाणे याही वर्षी शिवजन्मोत्सव साजरी करण्यात आला.

या कार्यक्रमाचे अध्यक्ष भास्कर पाटील भिलंवडे, प्रमुख पाहुणे सरपंच गजानन शिवाजी पा भिलंवडे, प्रमुख उपस्थिती संभाजी पा भिलवंडे, रविंद्र पा भिलवंडे,
रामतीर्थ पोलीस स्टेशन पोलीस निरीक्षक संकेत दिघे. डॉ संतोष मोरे. डॉ संतोष धुप्पेकर, डॉ संतोष उच्चेकर. डॉ शिवकुमार जुकुलकर, राजेश ताटेवाड, भिमराव भवरे, गजानन पवार होटाळकर, चंद्रकांत पा पवार, सामाजिक कार्यकर्ते कैलास भालेराव, पत्रकार गंगाधर पा. भिलवंडे, हानवटे साहेब, पत्रकार मारोती सुर्यवंशी पत्रकार देविदास सुर्यवंशी, पत्रकार गंगाधर गंगासागरे, पत्रकार किरण वाघमारे औराळकर, पत्रकार चंदनकर, संतोष कुडके‌, माधव चितले, गजानन कदम, सुनील जाधव, साहेबराव चट्टे, भास्कर भेदेकर, खाजाभाई शेख, किरण इंगळे,होते.

शिवजयंती निमित्त नरसी येथे मुख्य चौक येथे शिवजन्मोत्सव निमित्त सर्व कार्यकर्त्यांच्या वतीने सदर कार्यक्रमाच्या ठिकाणी मान्यवरांच्या हस्ते महापुरुषाच्या प्रतिमेंना पुष्पहार अर्पण करून वंदन करण्यात आले याप्रसंगी समाज बांधव व असंख्य कार्यकर्ते उपस्थित होते. आयोजक आरपीआय (आठवले) व्यापारी आघाडी नांदेड जिल्हाध्यक्ष धम्मदिप भद्रे कांडाळकर, नरसी शहर अध्यक्ष कपिल भेदे नरसीकर, तालुका अध्यक्ष बबलू नरसीकर, न्युज तेज मराठीचे हानमंत चंदनकर ईत्यादी उपस्थित होते.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!