Sunday, April 2, 2023
Home अर्थविश्व वैद्यकिय महाविद्यालय परिसरातील एसटीपी प्लांटच्या मशीनला आग कोणतीही जीवितहानी नाही -NNL

वैद्यकिय महाविद्यालय परिसरातील एसटीपी प्लांटच्या मशीनला आग कोणतीही जीवितहानी नाही -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| डॉ. शंकरराव चव्हाण शासकीय महाविद्यालय व रुग्णालय विष्णुपुरी परिसरात एसटीपी प्लांट (मलशुद्धीकरण केंद्र) च्या यंत्रसामुग्री बसवण्याची प्रक्रिया खाजगी कॉन्ट्रॅक्टरद्वारे सुरू होती. त्याला वेल्डिंग करत असतांना मंगळवार 21 रोजी दुपारी 2.30 वा. अचानक आग लागली.

त्या टाकीमध्ये असणाऱ्या प्लास्टिकच्या मटेरियलने आग धरली. तात्काळ अग्निशामन दलास पाचारण करण्यात आले व आग अटोक्यात आणण्यात आली. त्यामध्ये कोणतीही जीवीतहानी किंवा इजा झाली नसल्याची माहिती अधिष्ठाता डॉ. पी. टी. जमदाडे यांनी दिली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!