Friday, March 31, 2023
Home महाराष्ट्र डिजिटल मिडिया परिषदेच्या सरचिटणीसपदी दीपक भागवत -NNL

डिजिटल मिडिया परिषदेच्या सरचिटणीसपदी दीपक भागवत -NNL

by nandednewslive
0 comment

मुंबई। मराठी पत्रकार परिषदेचा उपक्रम असलेल्या डिजिटल मिडिया परिषदेच्या प्रदेश सरचिटणीसपदी रत्नागिरी येथील पत्रकार, दूरदर्शन प्रतिनिधी दीपक भागवत यांची नियुक्ती करण्यात आली आहे.. ही नियुक्ती पुढील दोन वर्षांसाठी असेल..

डिजिटल मिडियातील पत्रकारांचे राज्यव्यापी संघटन करून डिजिटलच्या पत्रकारांचे प्रश्न सोडविण्याची जबाबदारी भागवत यांच्यावर सोपविण्यात आली आहे.. ठोस भूमिका घेणारे, निर्भीड पत्रकार अशी त्यांची ओळख आहे..
एस.एम देशमुख, किरण नाईक, मिलिंद अष्टीवकर, विजय जोशी यांनी त्यांच्या निवडीबद्दल त्यांचे अभिनंदन केले आहे..

राज्यातील १८ जिल्ह्यात डिजिटल मिडियाच्या शाखा स्थापन करण्यात आल्या असून ज्यांना परिषदे बरोबर काम करायचे आहे अशा पत्रकारांनी तातडीने संपर्क करण्याचे आवाहन राज्य कार्याध्यक्ष अनिल वाघमारे यांनी केले आहे…

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!