Wednesday, March 29, 2023
Home करियर नांदेडात टेक्नोफेस्ट एक्सपोचे आयोजन संपूर्ण देशभरातून सहभागी होणार विविध संस्था -NNL

नांदेडात टेक्नोफेस्ट एक्सपोचे आयोजन संपूर्ण देशभरातून सहभागी होणार विविध संस्था -NNL

टेक्नोफेस्ट एक्सपोसाठी डिजिटल इंडीयाचे विशेष सहकार्य मिळणार

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| येथील पोर्टल ईन्फोसिस् या तंत्रज्ञानाशी निगडीत आघाडीच्या संस्थेच्या वतीने येत्या एप्रिल महीन्याच्या पहील्या आठवड्यात टेक्‍्‍नोफेस्ट एक्सपो चे आयोजन करण्यात आले असून यात शिक्षण, कृषी, विज्ञान आणि तंत्रज्ञानावरील एक्सपो आणि प्रदर्शनांचे आयोजन. तज्ज्ञांद्वारे प्रकल्प आधारित रोमांचक शिक्षण सत्रे, ज्ञान आणि अनुभव सादर करण्यासाठी क्रॉस बॉर्डर नेटवर्किंग प्लॅटफॉर्म, असा कर्तृत्वाची ओळख करून देणार व्यापक व्यासपीठ या ठिकाणी लाभणार असल्याचे प्रतिपादन आयोजक श्री बालाजी गायकवाड यांनी केले आहे..

तंत्रज्ञानाशी निगडीत स्पर्धेचे आयोजन व्दारे तंत्रज्ञानातील कौशल्य सादर करण्याची संधी निर्माण करून आम्ही तरुणांना विज्ञान आणि तंत्रज्ञानामध्ये रस निर्माण करण्यासाठी प्रेरित करण्याचा हा आमचा एक प्रयत्न असून संधींचा महासागर शोधण्यासाठी तयार असलेल्या महत्त्वाकांक्षी मनांसाठी टेक्नोफेस्ट एक सशक्त व्यासपीठ आहे. टेक्नोफेस्ट हा विज्ञान आणि तंत्रज्ञानावरील सर्वात मोठा एक्स्पो ठरणार आहे या अंतर्गत अर्डिनो चॅलेंज,ड्रोन चॅलेंज,रोबोट चॅलेंज व सर्व तंत्रज्ञानावरील आधारीत विविध प्रोजेक्टस् चे सादरीकरण या ठिकाणी होणार आहे , या सादरीकरणातून विविध फेऱ्यानंतर अंतिम विजेते घोषित करण्यात येणार आहेत.

टेक्नोफेस्ट एक्सपो साठी नांदेड जिल्हयातील सर्व शाळा आमंत्रित असून त्याचबरोबर संपूर्ण देशभरातील इंजिजिरींग,कॉम्प्युटर, आर्टिफिशिअल इंटलिजन्स्, रोबोटिक्स्,ड्रोन, सॉफ्टवेअर कंपनीज्, तंत्रज्ञानाशी निगडीत व्यावसायिक संस्था यांचा सहभाग असणार आहे अशी माहीती पोर्टल ईन्फोसिस् च्या वतीने देण्यात आली आहे.. टेक्नोफेस्टचे सर्वात महत्वाचे उद्दिष्ट हे आहे की, माहीती व तंत्रज्ञान क्षेत्रात स्वारस्य असलेल्या विद्यार्थी आणि व्यावसायिकांसोबत अभियांत्रिकी, कृत्रिम बुद्धिमत्ता, कृषी तंत्रज्ञानाच्या ज्ञानावर आधारित विविध कौशल्ये सादरीकरणासाठीचे चे व्यापक व्यासपीठ निर्माण करणे हा आहे .

टेक्नोफेस्ट एक्स्पो हा उद्योग, शैक्षणिक, सरकारी आणि राज्य संस्थांमधून येणाऱ्या राज्य आणि राष्ट्रीय कंपन्यांना आकर्षित करणारा ठरेल तसेच राज्यातील सर्वात मोठ्या टेक्नोफेस्ट प्रदर्शनात दहा हजांरापेक्षा जास्त अभ्यागतांसमोर शैक्षणिक आणि तंत्रज्ञान नवकल्पना, उत्पादने आणि सेवा प्रदर्शित करण्याची ही संधी असणार आहे. स्पर्धेसाठी पारीतोषिकाचे स्वरुप हे प्रत्येक गटातून प्रथम,व्दितीय,तृतीय अशा प्रकारे असेल त्याबरोबरच सहभागी संस्थामधून सर्वात उत्कृष्ट सादरीकरणास इंटेलिजन्स् अवार्ड ने सन्मानित करण्यात येणार आहे..

सहभाग व अधिक माहीती साठी संपर्क – विविध शाळा,संस्था,महाविद्यालय आदींनी व व्यावसायिक प्रतिष्ठांन आदींनी https://technofest.in/ लिंकवर क्लिक करा किंवा ८६६८६७१७१६ या क्रमांकावर संपर्क साधण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे 

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!