Wednesday, March 29, 2023
Home नवीन नांदेड महिला आघाडीच्या जिल्हासंघटक पदी माजी जिल्हा परिषद सदस्या वत्सलाताई पुयड यांच्यी नियुक्ती -NNL

महिला आघाडीच्या जिल्हासंघटक पदी माजी जिल्हा परिषद सदस्या वत्सलाताई पुयड यांच्यी नियुक्ती -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। नांदेड जिल्हा शिवसेना उध्दव ठाकरे गटाच्या महिला आघाडीच्या जिल्हा संघटक पदी माजी जिल्हा परिषद सदस्या वत्सलाताई पुयड यांच्यी नियुक्ती एका आदेशानुसार करण्यात आली आहे.या निवडीबद्दल अभिनंदन होत आहे.

शिवसेना पक्षप्रमुख उध्दव ठाकरे यांच्या आदेशानुसार महिला जिल्हा संघटक पदी माजी जिल्हा परिषद सदस्या वत्सलाताई पुयड यांच्यी नियुक्ती करण्यात आली असून भोकर,लोहा कंधार, नांदेड दक्षिण विधानसभा मतदारसंघ हे देण्यात आले असून त्यांनी केलेल्या आंदोलन, विकासासाठी केलेले प्रयत्न,व मतदारासंघातील शिवसेना पक्ष वाढीसाठी केलेल्या उल्लेखनीय कार्याची दखल घेत त्यांची हि नियुक्ती करण्यात आली आहे. या निवडीबद्दल मतदारासंघातील शिवसेना पदाधिकारी, कार्यकर्ते यांनी अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!