Tuesday, March 21, 2023
Home राजकीय युवती सेनेच्या उपजिल्हाप्रमुख शितल भांगे यांचा ठाकरे गटाला जय महाराष्ट्र करत शिवसेनेत जाहीर प्रवेश -NNL

युवती सेनेच्या उपजिल्हाप्रमुख शितल भांगे यांचा ठाकरे गटाला जय महाराष्ट्र करत शिवसेनेत जाहीर प्रवेश -NNL

खा.श्रीकांत शिंदे व खा.हेमंत पाटील,लोकनेते बाबुराव कोहळीकर सह गीते साहेब यांच्या नेतृत्वात केला प्रवेश

by nandednewslive
0 comment

हदगाव, गजानन जिदेवार। हिंगोली लोकसभा मतदारसंघातील हदगाव-हिमायतनगर या तालुक्यातील ठाकरे गटाचे असंख्य शिवसैनिक म्हणुन परिचित असलेल्या युवती सेनेच्या उपजिल्हाप्रमुख शितल भांगे पाटील सह सरपंच, असंख्य सामाजिक कार्यकर्त्यांनी व महिलांनी मुख्यमंत्री मा.ना.श्री एकनाथजी शिंदे साहेब यांची भेट घेऊन त्यांच्या प्रमुख मार्गदर्शनाखाली आणि खा.श्रीकांत एकनाथजी शिंदे व खा.हेमंत पाटील ,लोकनेते बाबुराव कोहळीकर सह गीते साहेब यांच्या नेतृत्वावर विश्वास ठेवून स्व. बाळासाहेब ठाकरे यांच्या शिवसेना पक्षात जाहीर प्रवेश केला.

यावेळी युवती सेना उपजिल्हाप्रमुख भांगे यांच्या सह सर्वांचे शिवसेना पक्षात स्वागत करत त्यांना भावी सामाजिक आणि राजकीय वाटचालीस शुभेच्छा दिल्या या वेळी बोलताना खा.श्रीकांत शिंदे यांनी असे सांगितले की आगामी काळात सर्व कार्यकर्त्यांनी खा. हेमंत भाऊ पाटिल व लोकनेते बाबुराव कदम कोहळीकर साहेब यांच्या पाठिशी खंबीर पने उभे राहुन स्व.बाळासाहेब ठाकरे यांच्या विचारांच्या शिवसेने प्रमाणे 80% समाज कारण व 20% राजकारण करत मतदारसंघातील नागरिकांचे आगामी काळात काम करा व आपल्या भागातील गोरगरीब शेतकरी, शेतमजूर, व तळागाळातील जनतेच्या हितासाठी अहोरात्र मेहनत करून त्यांना मदत करा आशा शब्दात त्यांनी उपस्थित कार्यकर्त्यांना मार्गदर्शन करत आपल्या भावना व्यक्त केल्या.

नांदेड जिल्ह्यासह हदगाव-हिमायतनगर तालुक्यातील विकासासाठी महाराष्ट्राचे लाडके मुख्यमंत्री एकनाथ भाई शिंदे हे आपल्याला कुठलाही निधी कमी पडू देणार नसल्याचे त्यांनी सांगितले यावेळी सतिश पाटिल पांगरीकर, संदेश पाटील हडसनीकर, युवती सेना उप जिल्हाप्रमुख शितल भांगे पाटील, ॲड.बाळा पाटील सरपंच खैरगाव, मल्हारराव सोळंके सरपंच हस्तरा, ज्योतिबा भांगे पाटील, अमोल दंतपल्ले ॲड.अंजली सोनुले,दुर्गा भारती, अंजली सोनुले, पौर्णिमा हत्तिनगरे सह प्रगती सूर्यवंशी असे अनेक कार्यकर्ते उपस्थित होते.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!