Tuesday, March 21, 2023
Home क्राईम वस्तीगृहाच्या लिपिकाची गळफास घेऊन आत्महत्या -NNL

वस्तीगृहाच्या लिपिकाची गळफास घेऊन आत्महत्या -NNL

by nandednewslive
0 comment

श्रीक्षेत्र माहूर,राज ठाकूर। माहूर शहरातील आदिवासी मुलांच्या शासकीय वसतिगृहाचे कनिष्ठ लिपिक बालाजी मष्णा येसमोड वय ४७ वर्षे राहणार सलगरा (बु) तालुका मुखेड जी, नांदेड यांनी वस्तीगृहाच्या वरच्या मजल्यावरील संगणक कक्षात दि.२४ फेब्रु. च्या रात्रीला गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची घटना घडली.

आदिवासी शासकीय मुलांचे वस्तीगृहात आठवी ते पदवी पर्यंतचे ५६ विद्यार्थी असून गृहपाल, वॉचमन व एक कनिष्ठ लिपिक असे एकूण तिन कर्मचारी येथे कार्यरत आहे. मयत बालाजी हे ४ महिण्या पुर्वी येथे रुजू झाले होते. दि.२५ रोजी सकाळी ७ वा गृहपाल गोविंद भोसले हे वस्तीगुहात आले असता संगनक कक्षात त्यांना बालाजी हे फाशी घेतलेले अवस्थेत दिसले असता त्यांनी पोलीसांना माहीती दिली.

बालाजी यांचे पश्चात पत्नी एक मुलगा आणि एक मुलगी आहे.त्यांच्या डाव्या मांडी जवळ रक्ताचे दाग दिसून आल्याने पत्नीसह आलेल्या नातेवाईकांनी घातपात झाल्याची शंका वर्तवली आहे. पोहेका बाबू जाधव गृहरक्षक दलाचे शे,रज्जाक स. पो. नि. संजय पवार यांनी सहकाऱ्यासह घटनास्थळी धाव घेऊन पंचनामा केला, व शव विच्छेदन करण्यासाठी ग्रामीण रुग्णालयात आणले असता वैघकिय अधिकारी डॉक्टर आर जी, बोडके यांनी शवविच्छेदन केले व मुत्तदेह विलास येसमोड यांच्या ताब्यात दिला.

घटना कळताच सहाय्यक जिल्हाधिकारी तथा आदिवासी विकास प्रकल्प अधिकारी किनवट श्रीमती नेहा भोसले यांनी शिक्षण विस्तार अधिकारी किरण बोर्डेजोशी वरिष्ठ लिपिक आनंद मेथे यांना घटनास्थळावर पाठवून माहिती घेतली आहे. आत्महत्या चे नेमके कारण समजले नसून अकस्मीत मुत्ताची नोद करण्यात आली असून पुढील तपास सपोनी संजय पवार करीत आहेत.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!