Friday, March 31, 2023
Home नायगाव पो. नि. जयप्रकाश गुट्टे, तानाजी शेळगावकर, दीपक गजभारे यांचा नायगाव मराठी पत्रकार संघाच्या वतीने सत्कार -NNL

पो. नि. जयप्रकाश गुट्टे, तानाजी शेळगावकर, दीपक गजभारे यांचा नायगाव मराठी पत्रकार संघाच्या वतीने सत्कार -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। पोलीस निरीक्षक जयप्रकाश गुट्टे,व तानाजी शेळगावकर, तसेच दीपक गजभारे यांचा नायगाव मराठी पत्रकार संघाच्या वतीने सत्कार करण्यात आला.

पालघर येथून आलेले नायगाव पोलीस ठाणे येथे नव्याने रूजू झालेले पोलीस निरीक्षक जयप्रकाश गुट्टे यांनी पदभार स्वीकारल्याबद्दल तसेच गाव माझा न्यूज मिडियाचे प्रतिनिधी तानाजी शेळगावकर यांची गाव माझा कोर कमिटीच्या चेन्नई येथील ट्रेनिंग साठी निवड झाल्याबद्दल तसेच नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाच्या डिजिटल मिडियाच्या उपाध्यक्षपदी निवड झाल्याबद्दल तसेच दिपक गजभारे यांची वंचित बहुजन आघाडीच्या युवा जिल्हा उपाध्यक्षपदी निवड झाल्याबद्दल नायगाव तालुका मराठी पत्रकार संघाच्या वतीने नायगाव मराठी पत्रकार संघाचे अध्यक्ष गजानन चौधरी यांच्या कार्यालयात सन्मान करण्यात आला.

यावेळी तालुकाध्यक्ष गजानन चौधरी, सहसचिव रामप्रसाद चन्नावार, गाव माझाचे प्रतिनिधी तानाजी शेळगावकर, वाचकमंच तालुका प्रतिनिधी परमेश्वर जाधव, युगांतरचे तालुका प्रतिनिधी धम्मदीप भद्रे, हणमंत चंदनकर, प्रशांत वाघमारे, किरण वाघमारे, दीपक गजभारे, शिवाजी कुटुंरकर, शिवाजी पाटील बेंद्रीकर,माधव गिरगावे,पवण देगावे,कॉनिस्टेबल इंगोले, ईत्यादीची उपस्थिती होती,

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!