Wednesday, March 29, 2023
Home हदगाव ठाकरेच आपला पक्ष व ठाकरेच आपले चिन्ह मानून पक्ष वाढीच्या कामाला लागा -जिल्हा प्रमुख मा. आ. नागेश पाटील आष्टीकर -NNL

ठाकरेच आपला पक्ष व ठाकरेच आपले चिन्ह मानून पक्ष वाढीच्या कामाला लागा -जिल्हा प्रमुख मा. आ. नागेश पाटील आष्टीकर -NNL

हदगाव येथील शिवसेना संपर्क कार्यालयात शिवगर्जना अभियानाच्या निमित्ताने शिवसैनिक पदाधिकारी यांच्या उपस्थितीत आढावा बैठक संपन्न

by nandednewslive
0 comment

हदगाव, गजानन जिदेवार| सरकारच्या हाताखालची बाहुली बनलेल्या निवडणूक स्वायत्ता यंत्रणांना शिवसेना या पक्षाचे नाव व चिन्ह शिंदे गटाला दिले आहे. त्यामुळे शिवसैनिकांनी कोणत्याही अफवांवर विश्वास ठेवून खचून न जाता ठाकरेच आपला पक्ष व ठाकरेच आपले चिन्ह मानून पक्ष वाढीच्या कामाला जोमाने लागावे असे विचार शिवसेना जिल्हा प्रमुख तथा माजी आमदार नागेश पाटील आष्टीकर यांनी व्यक्त केले.

ते हदगाव येथे नांदेड जिल्हा (उद्धव बाळासाहेब ठाकरे) शिवसेना संपर्क कार्यालयात शिवगर्जना अभियान निमित्ताने शिवसैनिक पदाधिकारी यांच्या उपस्थितीत संपन्न झालेल्या बैठकीत बोलत होते. यावेळी पुढे बोलतांना ते म्हणाले कि, आज भारतामध्ये स्वायत्त यंत्रनेला आपल्या हाताखालची बाहुली करत लोकशाही व्यवस्थेची गळचेपी केली जात आहे. त्या विरोधात आवाज उठवून जनतेमध्ये जनजागृती करणार व हत्तीचे बळ घेऊन त्या बळाच्या ऊर्जेचे रूपांतर शिवसेना वाढविण्या करिता करणार असून, कार्यकर्त्यांनी देखील “निष्ठेने पक्ष वाढीच्या कामाला लागाव असे आवाहन शिवसेना जिल्हा प्रमुख मा. आ. नागेश पाटील आष्टीकर यांनी केले.

यावेळी युवा सेना जिल्हा अध्यक्ष कृष्णा पाटील आष्टीकर , माजी उप जिल्हा प्रमुख रमेश घंटलवार ,तालुका अध्यक्ष सुभाष जाधव मनुलेकर , शामराव मामा चव्हाण, बाष्ठेवाड दिगंबर पाटील कदम वाळकीकर, बंडू पाटील तालंगकर ,प्रभाकर पत्तेवार ,गजानन पाटील धानोरकर, मुधोळकर सर, कुणाल भाऊ राठोड, अमोल रुईकर ,राजू पाटील हडसनीकर, योगेश पाटील सोनारीकर, राहुल भोळे ,संतोष फुलेवार, प्रल्हाद पाटील पोटेकर, पवन पाटील मोरे, साईनाथ पाटील सूर्यवंशी, बालाजी पाटील सूर्यवंशी, श्रीराम पाटील वाघीकर ,दत्ता पाटील कवळे ,अरविंद शिंदे ,विठ्ठलराव ठाकरे, बाळा माळुंदे, किशोर भोसकर ,उमेश शेवडकर ,आकाश लकडे ,मोबीन शेख, प्रकाश बिया, विलास वानखेडे ,सुनील पाटील हरडफकर, मंगेश पाटील हरडफकर, दिगंबरराव पाटील व इतर निष्ठावंत शिवसैनिक यावेळी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!