Wednesday, March 29, 2023
Home नांदेड नांदेड महापालिका क्षेत्रात काम करणाऱ्या आशा वर्कर ताईंनी केले एकदिवशीय उपोषण -NNL

नांदेड महापालिका क्षेत्रात काम करणाऱ्या आशा वर्कर ताईंनी केले एकदिवशीय उपोषण -NNL

आम आदमी पक्षाने दिला पाठिंबा, माकप,सीटू आणि जमसं च्या आंदोलनास पाच दिवस पूर्ण; जिल्हाधिकारी कार्यालया समोर विविध मागण्यासाठी २३ फेब्रुवारी पासून आंदोलन सुरु - मागण्या पूर्ण होईपर्यंत आंदोलन सुरूच रहाणार - माकप

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| आशांचा प्रोत्साहन भत्ता बँक खात्यावर टाकण्यात यावा ही मागणी घेऊन सीटू संलग्न आशा व गट प्रवर्तक फेडरेशनच्या आशांनी जिल्हाधिकारी कार्यालयासमोर एकदिवशीय उपोषण करून २३ तारखेपासून सुरु असलेल्या आंदोलनास पाठिंबा दिला.

आशांच्या मागण्या महापालिकेच्या आयुक्त आणि आरोग्य विभागाशी संबंधित असल्यामुळे अतिरिक्त आयुक्त गिरीष कदम यांनी तातडीने दखल घेत आरोग्य अधिकारी डॉ.बिसेन व आरोग्य अभियानातील इतर जबाबदारांच्या उपस्थितीत आपल्या कक्षात बैठक बोलावून पुढील सर्व साधारण सभेत मंजूरी घेऊन पूर्ण सहकार्य करण्याचे आश्वासन दिले.

एक आठवड्या पासून सुरु असलेल्या आंदोलनामध्ये थोडा बदल करण्यात आला असून दि.२८ फेब्रुवारी पासून अमरण उपोषणा ऐवजी नव्याने पत्र देऊन साखळी उपोषण करण्याचा निर्णय माकप,सीटू व जनवादी महिला संघटनेने घेतला असून तसे रीतसर पत्र दि.२८ रोजी प्रशासनास देण्यात येईल आणि एक मार्च रोजी तिसरे आंदोलन सुरु करीत असल्याचे सीटूच्या राज्य सचिव कॉ. उज्वला पडलवार यांनी घोषित केले आहे.

साखळी उपोषण आणि धरणे आंदोलन किमान ५ एप्रिल पर्यंत चालविण्याचा मानस त्यांनी व्यक्त केला.आंदोलनाचे नेतृत्व कॉ.गंगाधर गायकवाड, कॉ.श्याम सरोदे, कॉ.करवंदा गायकवाड,कॉ.जयराज गायकवाड, कॉ. सोनाजी कांबळे,कॉ.लता गायकवाड, अनुसया कांबळे,कॉ.भास्कर पाटोळे, दतोपंत इंगळे आदींनी केले. आम आदमी पक्षाचे नेते नरेंद्रसिंग ग्रंथी, ऍड.अनुप आगासे,पवार व इतर पदाधिकाऱ्यांनी पाठिंबा दिला.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!