Wednesday, March 29, 2023
Home उमरी महाराष्ट्र आर्य वैश्य महासभेच्या वतीने मा. खासदार टी.जी. व्यंकटेश यांचा सन्मान -NNL

महाराष्ट्र आर्य वैश्य महासभेच्या वतीने मा. खासदार टी.जी. व्यंकटेश यांचा सन्मान -NNL

by nandednewslive
0 comment

उमरी/कर्नुल। कर्नुल येथील राज्यसभेचे मा. खासदार टी.जी. व्यंकटेश यांच्या लग्नाच्या वाढदिवसानिमित्त कर्नुल येथे आयोजित केलेल्या भव्य दिव्य कार्यक्रमात महाराष्ट्र आर्य वैश्य महासभेच्या वतीने त्यांचा विशेष सन्मान करण्यात आला.

तसेच मा.खासदार टी.जी. व्यंकटेश यांच्या कार्याचा गौरवही करण्यात आला. याप्रसंगी महाराष्ट्र आर्य वैश्य महासभेचे अध्यक्ष तथा समाज भूषण नंदकुमार गादेवार, महाराष्ट्र आर्य वैश्य महासभेचे महासचिव गोविंदराव बिडवई, बांधकाम समितीचे कोषाध्यक्ष अनिल मनाठकर, विपिन गादेवार आदींची उपस्थिती होती.

मा. खासदार टी.जी व्यंकटेश यांनी कर्नुल येथे भव्य दिव्य कार्यक्रमाचे आयोजन केले होते. या कार्यक्रमास उपस्थित राहण्याचा योग महाराष्ट्र आर्य वैश्य महासभेच्या पदाधिकाऱ्यांना आला.हे माञ विशेष.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!