Tuesday, March 21, 2023
Home नायगाव टेंभूर्णीत राष्ट्रसंत डॉ शिवलिंग शिवाचार्य महाराजांची १०७ वी जयंती उत्साहात साजरी -NNL

टेंभूर्णीत राष्ट्रसंत डॉ शिवलिंग शिवाचार्य महाराजांची १०७ वी जयंती उत्साहात साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार| वसुंधरारत्न राष्ट्रसंत प.पू.डाॅ. शिवलिंग शिवाचार्य महाराज अहमदपूरकर यांची १०७ वी जयंती टेंभूर्णी ता .नायगांव येथे दि.२५ फेब्रुवारी रोजी महाआरती ,भस्म,गुलाल, पुष्पवृष्टी करुन मोठ्या उत्साहात साजरी करण्यात आली.

कार्यक्रमाची सुरुवातीला वसुंधरारत्न राष्ट्रसंत प.पू.डाॅ. शिवलिंग शिवाचार्य महाराज अहमदपूरकर प्रतिमेचे पुजन पुष्पहार अर्पण करून महाआरती राजेश्वर मंगनाळे व शिवाजीराव पन्नासे यांच्या हस्ते करण्यात आले. यावेळी शिवसेना जिल्हा संघटक शिवाजीराव पन्नासे, किर्तनकार सौ.स्वातीताई माधवराव तंगशेट्टे,शिवकथाकार संगमेश्वर महाराज वलांडीकर, रामदास वसमते, बसवेश्वर महाराज मंडगी, विलास मरखेले, संतोष कुरुडगीकर, सरपंच प्रतिनिधी सुगंधराव पाटील वडजे, माजी चेअरमन राजेश्वर मंगनाळे, , बाबुराव पाटील वडजे, दिगंबर गुरुजी वडजे, निळकंठराव गोरे, बालाजी पैनापल्ले, जगदिश गोरे, बालाजी गीरी, नारायण भास्करे, बालाजी गोरे, आनंदराव वडजे, भास्करराव वडजे, मारोती भास्करे,राजेश भास्करे, कैलास पांचाळ, देविदास वडजे, भगवान वडजे,व्यंकटी ईबितदार, माधवराव कळसे सह आदींची उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!