Sunday, April 2, 2023
Home क्रीडा चंदन गायकवाड व प्रतिक्षा सोनकांबळे यांची राष्ट्रीय नेटबॉल संघात निवड -NNL

चंदन गायकवाड व प्रतिक्षा सोनकांबळे यांची राष्ट्रीय नेटबॉल संघात निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| भारतीय नेटबॉल फेडरेशन व महाराष्ट्र म्युचर नेटबॉल असोसिएशन यांच्या संयुक्त विद्यमानाने ४० वी सिनीयर राष्ट्रीय नेटबॉल क्रीडा स्पर्धा राष्ट्रसंत तुकडोजी महाराज नागपूर विद्यापीठ नागपूर येथे १ ते ४ मार्च या दरम्यान आयोजित करण्यात आली आहे.

या राष्ट्रिय नेटबॉल स्पर्धेत महाराष्ट्र पुरुष व महिला संघ सहभागी होणार असून त्याकरिता महाराष्ट्र संघ निवड चाचणी सराव शिबिर दसरा मैदान भंडारा येथे १९ ते २८ फेब्रुवारी २०२३ या दरम्यान घेण्यात आले. या सराव शिबिरात सहभागी खेळाडु मधून महाराष्ट्र पुरुष व महिला संघ निवडण्यात आला. यामध्ये नांदेड जिल्ह्याचा उत्कृष्ट नेटबॉल खेळाडू चंदन गायकवाड व प्रतिक्षा सोनकांबळे याची निवड महाराष्ट्र संघात झाली.

त्याबद्दल त्यांनी आपल्या यशाचे श्रेय महाराष्ट्र मेच्युअर नेटबॉल चे अध्यक्ष विपिन भाई कामदार, महासचिव डॉ. ललित जीवनी, सहसचिव श्याम देशमुख, कोषाध्यक्ष डॉ. एस.एन. मुर्ती, नांदेड जिल्हा नेटबॉल असोसिएशन सचिव प्रविणकुमार कुपटीकर, नांदेड नेटबॉल प्रशिक्षक सुमेध गायकवाड, रविकुमार बकवाड यांना दिले असून या निवडीबद्दल नांदेड जिल्हा नेटबॉल असोसिएशनच्या वतीने व राष्ट्रीय नेटबॉल खेळाडू यश गायकवाड, प्रीती लोखंडे, अनुष्का धनवे, प्रतीक सोनकांबळे, अनिकेत नरनवरे, रोहित वाठोरे, रोहन राक्षसमारे, शुभम लोखंडे, करण धुताडे आदींनी अभिनंदन केले व राष्ट्रीय स्पर्धेसाठी शुभेच्छा दिल्या.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!