Friday, March 31, 2023
Home करियर राज्यसेवा मुख्य परीक्षेत बालाजी कदम जिल्हयात पहिला -NNL

राज्यसेवा मुख्य परीक्षेत बालाजी कदम जिल्हयात पहिला -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। महाराष्ट्र लोकसेवा आयोगातर्फे (एमपीएससी) राज्यसेवा मुख्य परीक्षा २०२१ या परीक्षेची सर्वसाधारण गुणवत्ता यादी नुकतीच जाहीर करण्यात आली,यामध्ये नांदेडच्या सिडको भागातील बालाजी शिवाजी कदम ह्यांनी राज्यात बारावा तर जिल्हयात पहिला येण्याचा मान मिळवला आहे.

एमपीएससीने पत्रकाद्वारे प्रसिध्द केलेल्या राज्यसेवा मुख्य परीक्षा २०२१ चा निकाल जाहीर केला. या परीक्षेत राज्यातील यादीत नांदेड जिल्हयातील सर्वसामान्य कुंटुंबातील बालाजी शिवाजीराव कदम यांनी बारावा येण्याचा मान मिळवला आहे तर नांदेड जिल्हयात पहिला मान पटकवला आहे. त्यांनी पहिले ते दहावी इयत्तेपर्यंतचे शिक्षण सिडको येथील शिवाजी विद्यालयात तर पदवी अभ्यासक्रमाचे शिक्षण श्रीगुरुगोविंदसिंघ अभियांत्रिकी महाविद्यालय विष्णुपुरी येथुन घेतले आहे.

वडील शिवाजीराव कदम हे सिडको औद्योगिक वसाहतील टेक्सकाँम येथे कामगार होते. त्यांनी मुलाचा अभ्यासातील व्यासंग पाहुन त्याला त्याच्या आवडीचे शिक्षण दिले. गेल्या राज्यसेवा मुख्य परीक्षेत तो उतीर्ण झाला होता. त्यांनी यूपीएससी परिक्षे़ची तयारी केली होती; परंतु अल्प गुणांनी त्यात त्याला अपयश आले होते. अपयश आल्याने त्याने खचून न जाता जिद्दीने अभ्यासावर लक्ष केंद्रीत करुन २०२१च्या राज्यसेवा मुख्य परीक्षेची तयारी करुन यश मिळवले. त्याच्या या यशाबद्दल सिडको-हडको परिसरासह गोळेगाव (पउ) येथील नागरिकांनी कौतुक केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!