Tuesday, March 21, 2023
Home नायगाव नांदेड जिल्हा मस्टर असिस्टंट कर्मचारी संघटनेची दि ४ मार्च रोजी महत्वपूर्ण बैठक -NNL

नांदेड जिल्हा मस्टर असिस्टंट कर्मचारी संघटनेची दि ४ मार्च रोजी महत्वपूर्ण बैठक -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगांव, रामप्रसाद चन्नावार। नांदेड जिल्ह्यातील मस्टर असिस्टंट संघटनेचे महत्व पुर्ण बैठक दि.४मार्च रोजी शहरातील मारवाडी धर्मशाळा जवळ असलेले कृष्ण मंदिरात दुपारी एक वाजता संघटनेचे माजी अध्यक्ष सूर्यकांत सोनखेडकर यांच्या अध्यक्षतेखाली घेण्यात येणार आहे.

या बैठकीस प्रमुख पाहुणे म्हणून मस्टर असिस्टंट कर्मचारी संघटना महाराष्ट्र राज्य संघटनेचे राज्य सरचिटणीस तुकाराम जी मोरे देगावकर हे उपस्थितीत राहणार आहेत. बैठकीत दि. ७ सप्टेंबर २०२२ रोजी सर्वोच्च न्यायालय दिल्ली यांनी दिलेल्या निर्णयानुसार शासनाने आदेश देण्याबाबत राज्य संघटने मार्फत शासनाकडे पाठपुरावा करीत असलेल्या कार्याचा आढावा घेण्यात येणार आहे.या बरोबरच हजेरी सहाय्यकाच्या निवृती बदल महाराष्ट्र शासन आदेश देण्याबाबत विलंब होत असल्याने अवमान याचिका दाखल करणे सह अनेक महत्वपूर्ण विषयावर विचार विनिमय करण्यात येणार आहे.

या बैठकीस नांदेड जिल्ह्यातील सर्व मस्टर असिस्टंट कर्मचारी बंधूनी वेळेवर उपस्थित राहावे असे आव्हान संघटनेचे जिल्हाध्यक्ष बाळासाहेब कोरे, सरचिटणीस व्यंकटराव बामणे, कार्याध्यक्ष अलिमोदीन काजी, उपाध्यक्ष बळीराम काकडे, एम एम कदम, अर्जुन भोसले, श्रीरिष साले, सुरेश कपाटे इनायत आली अन्सारी मैनोदीन पठाण आयुब खान साहेबराव मगरे उत्तमराव नरवाडे देविदास चव्हाण नागनाथ हटकर सतीश जोशी विनायक औसेकर केशवराव आडे नरसिंगजी चप्पलवार तुकाराम गायकवाड दिलीप गोविंदवार बंकटरावजी माळेगावे मधुकर श्रीरामे शेख अलाउद्दीन काशिनाथजी गोसलवाड नागोराव मिराशे पंडू चावरे दिगंबर वाकोरे दिगंबर भेंडेकर विजय सांगवीकर लक्ष्मण जोशी डी एन कुलकर्णी विलास गिरी संभाजी कोकाटे प्रकाश संगमवार नागनाथ झगडे बाबुराव गुमडे आदींनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!