Sunday, April 2, 2023
Home क्राईम नांदेडच्या विमानतळ हद्दीत एका 5 वर्षीय चिमुकलीचा लैंगिक छळ, आरोपी पोलिसांच्या ताब्यात -NNL

नांदेडच्या विमानतळ हद्दीत एका 5 वर्षीय चिमुकलीचा लैंगिक छळ, आरोपी पोलिसांच्या ताब्यात -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। विमानतळ हद्दीत ऐका 23 वर्षीय इसमाने घराच्या शेजारी असलेल्या 5 वर्षीय अल्पवयीन मुलीला आज दुपारी ,काही तरी देण्याच्या निमित्ताने लैंगिक छळ करुन तिला इजा करून जखमी केले.

ही घटना आई वडिलांनी तात्काळ पोलिसांना कळविले तात्काळ पोलीस निरीक्षक साहेबराव नरवाडे आपल्या टीम सोबत दाखल होऊन आरोपी माधव रमेश जानोळे रा. रा.विमातळ परिसर नांदेड यास ताब्यात घेतले. आणि चिमुकलीस शासकीय रुग्णलयात दाखल केले, तिच्यावर उपचार चालू असून तिची तबियत स्थिर आहे. आरोपीचा देखील मेडिकल करण्यात आला असून आता आरोपी विरोधात 376,सह पोस्को आणि इतर कलमन्वे गुन्हा दाखल करण्याची प्रक्रिया सुरू आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!