Friday, March 31, 2023
Home नांदेड विविध फुलांचा पाकळयाची उधळून करून रंगपंचमी साजरी -NNL

विविध फुलांचा पाकळयाची उधळून करून रंगपंचमी साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। सिडको वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेच्या वतीने टिन शेड सेंटर येथे रंगपंचमी निमित्ताने कलर ऐवजी विविध रंगाची फुले उधळून रंगपंचमी साजरी करण्यात आली.

७ मार्च रोजी सकाळी टिन शेड सेंटर सिडको येथे नांदेड जिल्हा वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेच्या सिडको शाखा येथे रंगपंचमी निमित्ताने कलर ऐवजी गुलाब, झेंडु,गलांडा, बिजली,यासह विविध फुलांची उधळून करून व मिठाई वाटप करून रंगपंचमी साजरी करण्यात आली यावेळी नवीन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचे माजी अध्यक्ष रमेश ठाकूर, लोकमत वितरणाचे संजीव कुमार गायकवाड, जेष्ठ वृत्तपत्र विक्रेते मदनसिंह चोहाण,शेख सयोधदीन, महिला वितरक वंदना लोणे, सिडको वृत्तपत्र विक्रेता संघटनेच्ये अध्यक्ष सतिश कदम, बालाजी सुताडे, राजु चव्हाण, तातेराव वाघमारे, अमोल नांदेडकर, गणेश ठाकूर, माधव कांबळे, गणेश कांबळे, साई गोटमवार यांच्यासह पदाधिकारी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!