Wednesday, March 29, 2023
Home कंधार भुत्याचीवाडी येथे श्री मल्हारी म्हाळसाकांत प्राणप्रतिष्ठापणा व कलशारोहण -NNL

भुत्याचीवाडी येथे श्री मल्हारी म्हाळसाकांत प्राणप्रतिष्ठापणा व कलशारोहण -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। येथून जवळच असलेल्या मौजे भुत्याचीवाडी ता.कंधार येथे दि.१३ मार्च २०२३ रोज सोमवारी श्री. मल्हारी म्हाळसाकांत प्राणप्रतिष्ठापणा मित्ती व कलशारोहण सोहळ्याचे आयोजन करण्यात आले असून प्राणप्रतिष्ठापणा श्री. समगीर महाराज यांच्या शुभहस्ते तर कलशारोहण सोहळा श्री. शामगीर महाराज यांच्या शुभहस्ते संपन्न होणार आहे.

या आनंदमयी सोहळ्यात मौजे भुत्याचीवाडी येथे दररोज विविध कार्यक्रमांचे आयोजन केले आहे.यादरम्यान ६ मार्च ते १३ मार्च दरम्यान गायणाचे आयोजन केले आहे. यामध्ये कचरू महाराज वाघोबा भुत्याचीवाडी ,उत्तम ननुरे येलुर , बाबाराव वागे संगुचीवाडी ,निशांत वाघोबा गजभारे ढाकणी , दि.१० मार्च रोजी उत्तम वाघोबा गुंडेवाडी ,

११ रोजी गोविंद वाघे लालवाडी १२ रोजी तेजेराव वाघे संगुचीवाडी ,तर १३ रोज सोमवारी विठ्ठल वाघोबा महाराज दिवटे ,मोकलेवाडी त्याच दिवशी श्रीसंत यांच्या हस्ते प्राणप्रतिष्ठापणा व कलशारोहण सोहळा उत्साहात संपन्न होणार आहे.त्यानंतर महाप्रसादाचे आयोजन करण्यात आले आहे.तरी परिसरातील भाविक भक्तांनी कार्यक्रमाचा लाभ घ्यावा असे आवाहन समस्त गांवकरी मंडळी भुत्याचीवाडी यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!