Friday, March 31, 2023
Home पुणे 25 वर्ष अनुभवी आयुर्वेद तज्ञ डॉक्टर राज देशमुख यांचे विविध आजारावरती प्रभावी उपचार -NNL

25 वर्ष अनुभवी आयुर्वेद तज्ञ डॉक्टर राज देशमुख यांचे विविध आजारावरती प्रभावी उपचार -NNL

by nandednewslive
0 comment

पुणे। जय धन्वंतरी जय आयुर्वेद पंचवीस वर्ष अनुभवी आयुर्वेद तज्ञ डॉक्टर राज देशमुख यांचे खालील आजारावरती प्रभावी उपचार…….. मुतखडा किडनी स्टोन पोटात दुखणे लघवी साफ न होणे तसेच मुळव्याध आग पडणे रक्त पडणे सूज येणे, ठणक वेदना हाताला कोंब लागणे, फिशर पाइल्स तसेच संधिवात सांधेदुखी सांध्यांचे आजार, मान दुखी, पाठ दुखी, कंबर दुखीसाठी मणक्याचे आजार तसेच वजन पोट चरबी स्थूलपणा जाडी कमी करण्यासाठी तसेच ऐकू कमी येणे बहिरेपणा कानातून आवाज येणे कानातून वाऱ्यासारखा आवाज येणे, भांडी पडल्याचा आवाज येणे सुई सुई आवाज येणे तोल जाणे चक्कर येणे सर्व कानाचे विकार तसेच डायबिटीस मधुमेह लघवीला वारंवार जावे लागणे.

तळपायाची आग होणे अशक्तपणा कमजोरी थकवा जाणवणे वारंवार तहान भूक लागणे तसेच तसेच पॅरालिसिस लकवा पक्षाघात हातपाय वाकडे होणे फेशियल पॅरालिसिस पूर्ण अंगावरून पॅरालिसिस होणे तसेच संततीसाठी स्त्री पुरुष दोघांसाठीही औषध मिळेल वरील सर्व प्रकारच्या आजारावरती पंचवीस वर्षाच्या अनुभवातून तयार केलेले 100% आयुर्वेदिक औषध अतिशय प्रभावी आणि गुणकारी आहे. आठ दिवसात 50 टक्के फरक पडतो ज्या व्यक्तींना वरील प्रकारे त्रास आहे अशा व्यक्तींनी एक वेळ अवश्य डॉक्टर राज देशमुख यांच्या आयुर्वेदिक औषधाचा लाभ घ्यावा गरजूंनी पत्ता व्हाट्सअप करावा.

औषध घरपोच कुरिअरने तीन ते चार दिवसांमध्ये पाठविले जाते औषधाची किंमत रुपये फक्त 3500 प्रत्येक आजारासाठी गरजूंनी लाभ घ्यावा. असे आवाहन करण्यात आले आहे. प्रसार प्रचार आणि उपचार या माध्यमातून आपले जीवन समृद्ध करूया भरपूर उपचार करून थकलेल्या रुग्णांनी एक वेळ अवश्य आपले औषध मागून घ्यावे. तसेच दारूचे व्यसन सोडविण्यासाठी दारू पिणाऱ्या व्यक्तीला न सांगता किंवा सांगूनही औषध जेवणात पाण्यात नकळत किंवा साथ देता येते. दारू 100% सुटते औषध किंमत रुपये तीन हजार पाचशे औषध घरपोच मागवा कोणताही त्रास नाही साईड इफेक्ट नाही दारू 100% सुटते…संपर्क मोबाईल नंबर 960 730 58 63

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!