Sunday, April 2, 2023
Home अर्थविश्व सिडको शालेय मर्यादित पतसंस्था अध्यक्षपदी मटकमवार तर उपाध्यक्ष पदी बिरादार -NNL

सिडको शालेय मर्यादित पतसंस्था अध्यक्षपदी मटकमवार तर उपाध्यक्ष पदी बिरादार -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। सिडको वसाहतीतील शालेय कर्मचारी पतसंस्था म.सिडको नांदेड या पतसंस्थेच्या अध्यक्षपदी बालाजी मटकमवाड तर उपाध्यक्षपदी विलास बिरादार यांची बिनविरोध निवड निवडणूक अधिकारी मा.डॉ शुभांगीताई संभाजीराव गौंड यांच्या अध्यक्षतेखाली 10 मार्च2023 रोजी दुपारी तीन ते पाच या वेळात संपन्न झाली. यावेळी संस्थेचे बिनविरोध संचालक व सभासद बांधव यांची उपस्थिती होती,नुतून अध्यक्ष व उपाध्यक्ष यांचे अभिनंदन केले.

सिडको वसाहतीतील शालेय कर्मचारी पतसंस्था म. सिडको नांदेड या पतसंस्थेचे अध्यक्ष व उपाध्यक्ष पदासाठी दिनांक 10 मार्च 2023 (शुक्रवार) रोजी निवडून आलेल्या संचालक मंडळाची निवडणूक तालुका उपनिबंधक तथा निवडणूक निर्णय अधिकारी डॉ. शुभांगीताई संभाजीराव गौंड यांच्या मार्गदर्शनाने बिनविरोध पार पडली.

या पतसंस्थेच्या अध्यक्षपदी बालाजीराव मटकमवाड, उपाध्यक्ष विलासराव बिरादार, सचिव संजय सूर्यवंशी, कोषाध्यक्ष गोविंदराव अडकुणे यांची संचालक मंडळातून बिनविरोध निवड संपन्न झाली,ही निवडणूक बिनविरोध करण्यासाठी पतसंस्थेचे लेखपाल सुरेशराव कुलकर्णी सहाय्यक निवडणूक अधिकारी म्हणून उपस्थित होते. ही निवडणूक बिनविरोध करण्यासाठी संचालक मंडळ,सौ. शशिकलाताई जाधव(बिरादार),सौ. शकुंतलाताई गुरव, शेख निजाम गवंडगावकर, उत्तम टाकळीकर ,संतोष भोसीकर ,विलास वंजे,दिगंबर श्रीकंठे यांची उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!