Friday, March 31, 2023
Home नवीन नांदेड ई.पी.एस. 95 राष्ट्रीय संघर्ष समिती नांदेड दक्षिणच्या उपाध्यक्षपदी देविदास कदम यांची निवड -NNL

ई.पी.एस. 95 राष्ट्रीय संघर्ष समिती नांदेड दक्षिणच्या उपाध्यक्षपदी देविदास कदम यांची निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। नवीन नांदेड सिडको भागातील काँग्रेस पक्षाचे जेष्ठ कार्यकर्ते तथा टेक्सकॉम येथील सेवानिवृत्त कर्मचारी संघटनेचे सक्रिय कार्यकर्ते देविदास पाटील कदम यांची. ई.पी.एस. 95 राष्ट्रीय संघर्ष समिती नांदेड दक्षिणच्या उपाध्यक्षपदी निवड करण्यात आली.या निवडीचे मित्र मंडळ यांनी अभिनंदन केले आहे.

सदरील निवडीचे नियुक्तीपत्र प्रांताध्यक्ष स.ना.आंबेकर, नांदेड जिल्हा उपाध्यक्ष विश्वनाथ शिंदे, यांच्या हस्ते प्रदान करण्यात आले. यावेळी जी.यल्लया,विवेक चौधरी, गंजेवार, गणेश कांबळे, मोहम्मद नुरोद्दीन, काशिनाथ गरड, यांच्यासह अनेक ई.पी.एस. 95 राष्ट्रीय संघर्ष समिती चे पदाधिकारी उपस्थित होते. सदरील निवडीबद्दल सर्व स्तरातून त्यांचे अभिनंदन होत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!