Tuesday, March 21, 2023
Home आरोग्य शासकीय आयुर्वेदिक महाविद्यालयात ब्रेस्ट क्लिनिक-ओपीडीचे उद्घाटन -NNL

शासकीय आयुर्वेदिक महाविद्यालयात ब्रेस्ट क्लिनिक-ओपीडीचे उद्घाटन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| राज्याचे वैद्यकिय शिक्षण मंत्री तथा नांदेड जिल्ह्याचे पालकमंत्री गिरीश महाजन यांच्या संकल्पनेतून राज्य शासनाच्या वैद्यकीय शिक्षण विभागातर्फे विविध व्याधींचे प्रतिबंधात्मक उपाय व उपचार याबाबत जनजागृती अभियानांतर्गत जागतिक महिला दिनानिमित्त स्तनकर्करोग जनजागृती व उपचार अभियान राबविण्यात येत आहे.

त्याअनुषंगाने शासकीय आयुर्वेदिक रुग्णालय नांदेड येथे शल्यतंत्र विभागाअंतर्गत ब्रेस्ट क्लिनिक-ओपीडीचे उद्घाटन महाविद्यालयाचे अधिष्ठात डॉ. वाय. आर. पाटील यांच्या हस्ते आज करण्यात आले. यावेळी रुग्णालयाच्या निवासी वैद्यकिय अधिकारी डॉ. मंजुषा पाटील, महाविद्यालय व रुग्णालयातील अध्यापक पदवी व पदव्युत्तर विद्यार्थी मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

या ओपीडीचा स्तनकर्करोग जनजागृती व उपचारासाठी निश्चित मोठा लाभ होईल असा सिवश्वास अधिष्ठाता डॉ. वाय. आर. पाटील यांनी व्यक्त केला. या ओपीडीचा लाभ जास्तीत जास्त रुग्णांनी देऊन महिलांमध्ये स्तनकर्करोगाबद्दल जनजागृती निर्माण करण्याच्या दृष्टिकोनातून प्रयत्न करावेत व विविध ठिकाणी शिबरे आयोजित करून स्तनकर्करोगाविषयी माहिती देण्याचे आवाहन त्यांनी केले. या अभियानासाठी डॉ. गंगाधर इंगळे यांच्याकडे समन्वयक म्हणून जबाबदारी देण्यात आली आहे. कार्यक्रमाचे प्रास्ताविक व आभार डॉ. राजेंद्र सोनेकर यांनी केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!