Sunday, April 2, 2023
Home नवीन नांदेड सिडको मातृ रूग्णालय येथे पंतप्रधान जन आरोग्य योजना व आभा नोदंणी शुभारंभ -NNL

सिडको मातृ रूग्णालय येथे पंतप्रधान जन आरोग्य योजना व आभा नोदंणी शुभारंभ -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। सिडको मातृ सेवा आरोग्य केंद्र येथे पंतप्रधान जन आरोग्य योजना व आभा नोदंणी शुंभारभ ११ मार्च २३ रोजी वैद्यकीय अधिकारी संतोष शिंदे, आरोग्य सहाय्यक सुरेश आरगुलवार, व आशा वरकस मातृ सेवा केंद्र सिडको चे भरत मुंडे, गोपाल कदम, यांच्या उपस्थितीत करण्यात आला असून नागरीकांनी या योजने अंतर्गत नोदणी करून वैद्यकीय सुविधा लाभ घेण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे.

भारत सरकार प्रधानमंत्री जन आरोग्य योजना आयुष्यमान भारत नांदेड वाघाळा मनपा झोन ६ मातृ सेवा आरोग्य दवाखाना अंतर्गत या नोदणी चा शुभारंभ करण्यात आला आहे, या योजनेचा अंतर्गत प्रत्येक पात्र कुंटूबास वर्षाकाठी पाच लाख पर्यंत शासन खर्च करणार आहे.

योजनेचे फायदे देशभरात निवडलेल्या कोणत्याही सरकारी किंवा खाजगी रुग्णालयात उपचार घेऊ शकतात, या सेवा मध्ये औषध उपचार, तपासणी डॉक्टर फी, रूम भाडे, तज्ञ डॉक्टर फी, बाहय रुग्ण सेवा, आयसीयु शुल्क इत्यादी ऊपचाराशी सर्व खर्च समाविष्ट आहे, सदर योजना लाभ घेण्यासाठी आधार कार्ड व रेशन कार्ड सोबत आणुन नोदंणी करावी असे आवाहन मातृ सेवा रूग्णालय सिडको वतीने करण्यात आले आहे, या आवाहनाला प्रतिसाद देत जेष्ठ नागरिक, युवक महिला यांनी नोदंणी साठी गर्दी केली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!