Friday, March 31, 2023
Home अर्धापूर व्यंकटेश चौधरी यांना दुबईमध्ये लाईफ टाईम अच्युमेंट अवार्ड -NNL

व्यंकटेश चौधरी यांना दुबईमध्ये लाईफ टाईम अच्युमेंट अवार्ड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| अर्धापूर येथील गट शिक्षणाधिकारी तथा साहित्यिक, कवी व्यंकटेश चौधरी यांना दुबई येथे ‘लाईफ टाईम अच्युमेंट अवार्ड’ देऊन नुकतेच गौरविण्यात आले.

महाराष्ट्रातील विविध क्षेत्रात काम करणाऱ्या नामवंत व्यक्तींच्या कार्याची दखल घेऊन पुण्यातील स्वयंदीप फौंडेशन व दुबई येथील काही संघटनाच्यावतीने दुबई येथे दरवर्षी लाईफ टाईम अच्युमेंट अवार्ड पुरस्कार सोहळ्याचे आयोजन करण्यात येते. राज्यातील विविध मान्यवरांना हा पुरस्कार देऊन सन्मानित करण्यात येते.

गेल्या चार वर्षांपासून पुण्यातील अधिकारी व विचारवंत डॉ. बबन जोगदंड यांच्या पुढाकारातून हा कार्यक्रम दरवर्षी दुबईत घेण्यात येतो. यावर्षी हा सोहळा ६ मार्च रोजी दुबई येथील पंचतारांकित मीडिया रोटाना या हॉटेलमध्ये आयोजित करण्यात आला होता. यामध्ये महाराष्ट्रातील जवळपास 30 जणांचा सन्मान करण्यात आला.

या वर्षी हा अवॉर्ड सोहळा ए.एन.पी.ग्रुप्स, एस.के.ग्रुप्स, पुणे व स्वयंदीप फाऊंडेशन यांच्या संयुक्त विद्यमाने करण्यात आला. या कार्यक्रमाला प्रमुख पाहुणे म्हणून एस.के. ग्रुप्सचे प्रमुख सचिन चव्हाण, दुबई येथील ड्रीम डिझाईनचे संचालक कार्तिक दुर्वासुला, मिनाझ फईम, यशदा पुणे येथील अधिकारी डॉ. बबन जोगदंड, सेवानिवृत्त सहाय्यक पोलीस आयुक्त महेंद्र रोकडे व राहुल भातकुले हे उपस्थित होते. यांच्या हस्ते मान्यवरांना पुरस्कार देऊन सन्मानित करण्यात आले. दुबई येथे हा मानाचा पुरस्कार मिळाल्याबद्दल सर्व स्तरातून अभिनंदन होत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!