Tuesday, March 21, 2023
Home नांदेड शासकीय रुग्णालयातील रुग्णांच्या गैरसोयीबद्दल रिपब्लिकन सेना आक्रमक -NNL

शासकीय रुग्णालयातील रुग्णांच्या गैरसोयीबद्दल रिपब्लिकन सेना आक्रमक -NNL

तीव्र आंदोलन करण्याचा जिल्हाध्यक्ष संदीप मांजरमकर यांचा इशारा

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| येथील डॉ. शंकरराव चव्हाण शासकीय दवाखाना विष्णुपूरी नांदेड येथील रुग्णांच्या होणार्‍या प्रचंड गैरसोयीच्या निषेधार्थ रिपब्लिकन सेना जिल्हा नांदेडच्या वतीने अधिष्ठाता पी.टी. जमदाडे यांना रुग्णांसंबंधी विविध मागण्यांचे निवेदन देऊन चर्चा करण्यात आली. सदर मागण्या मान्य न झाल्यास रिपब्लिकन सेना जिल्हाध्यक्ष संदीप मांजरमकर यांच्या नेतृत्वात तीव्र आंदोलन करणार असा इशारा देण्यात आला.

याप्रसंगी कामगार आघाडी जिल्हाध्यक्ष माधव चित्ते, युवा जिल्हाध्यक्ष राहुल चिखलीकर, महासचिव नागराज ढवळे, उद्योग आघाडी जिल्हाध्यक्ष सुभाष रेड्डी, जिल्हा सचिव रवींद्र सोनकांबळे, विद्यार्थी जिल्हाध्यक्ष अंकुश सावते, रिपब्लिकन ऑटो सेनेचे नरसिंग पुसा व इतर उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!