Sunday, April 2, 2023
Home खास न्यूज निवासी पोलीस भरती पूर्व प्रशिक्षण योजनेतर्गत प्रशिक्षण संस्थेची निवड -NNL

निवासी पोलीस भरती पूर्व प्रशिक्षण योजनेतर्गत प्रशिक्षण संस्थेची निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| अल्‍पसंख्‍याक विकास विभाग मुंबई यांच्या शासन निर्णय 2 मार्च 2023 अन्वये वर्ष 2022-23 मध्‍ये अल्‍पसंख्‍याक समाजातील तरुणांसाठी तीन महिन्‍यांचे निवासी पोलीस शिपाई भरती पूर्व परीक्षा प्रशिक्षण वर्ग नांदेड जिल्‍ह्यात चालविण्‍यास “विवेकानंद बहुद्देशीय शिक्षण क्रीडा, सांस्‍कृतिक सामाजिक, व्‍यायाम प्रसारक मंडळ, वजिराबाद नांदेड” या संस्‍थेस मंजुरी प्रदान करण्‍यात आली आहे.

या संस्‍थेमार्फत प्रशिक्षण वर्ग घेण्‍यात येणार असून, शासन निर्णयातील दिलेल्‍या सूचनांनुसार, इच्‍छुक तसेच यापूर्वी या योजनेचा लाभ न घेतलेल्‍या आणि शासन निर्णयातील सूचनांचे काटेकोरपणे पालन करणाऱ्या इच्‍छुक उमेदवारांचे अर्ज मागवून घेण्‍याची कार्यवाही संबंधीत संस्‍थेमार्फत राबविण्‍यात येत आहे.

तरी जिल्‍ह्यातील अल्‍पसंख्‍यांक समाजातील इच्‍छुक उमेदवारांनी शासनाच्‍या या योजनेचा लाभ घेण्‍यासाठी संबंधीत संस्‍थेस (“विवेकानंद बहुद्देशीय शिक्षण क्रीडा, सांस्‍कृतिक सामाजिक, व्‍यायाम प्रसारक मंडळ, वजिराबाद नांदेड-अध्‍यक्ष-विक्रांत खेडकर-मो.क्र.८३७९०६३९९९”) यांच्याकडे संपर्क साधावा, असे जिल्हाधिकारी नांदेड यांनी प्रसिध्दीपत्रकाद्वारे कळविले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!