Sunday, April 2, 2023
Home अर्धापूर गटशिक्षणाधिकारी चौंधरींचा सामाजिक संघटनेकडून सत्कार -NNL

गटशिक्षणाधिकारी चौंधरींचा सामाजिक संघटनेकडून सत्कार -NNL

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर| येथील पंचायत समितीचे गटशिक्षणाधिकारी व्यंकटेश चौधरी यांच्या कार्याची दखल घेऊन दुबई येथे त्यांना सन्मानित करण्यात आले,त्यामुळे सामाजिक कार्यकर्त्यानी पंचायत समितीच्या सभागृहात त्यांचा सत्कार केला.

साहित्यिक व्यंकटेश चौधरी यांच्यासह अनेकांना दुबई येथे खलीफा बिल्डींगनजीकच्या सभागृहात पुरस्कार देऊन गौरविण्यात आले. चौधरी हे दुबई हुन परत आल्यावर येथील सामाजिक कार्यकर्ते जिल्हा समन्वयक लक्ष्मीकांत मुळे, अध्यक्ष गुणवंत विरकर,सचीव उध्दवराव सरोदे, उपाध्यक्ष शंकरराव ढगे,आनंद मोरे,व्यंकटी गोरे, संतोष कपाटे,गजानन मेटकर,प्रा.मुख्तारोदीन काजी,शेख शकील,अॅड गौरव सरोदे,प्रदीप हिवराळे,कैलास भुस्से यांनी सत्कार केला. यावेळी सत्काराला चौधरी यांनी अनुभव विषद करुन ॠण व्यक्त केले.यावेळी पंचायत समितीचे कर्मचारी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!