Sunday, April 2, 2023
Home अर्थविश्व अवकाळी पावसामुळे डांबरीकरणाचे निकृष्ट दर्जाचे काम ऊखळले -NNL

अवकाळी पावसामुळे डांबरीकरणाचे निकृष्ट दर्जाचे काम ऊखळले -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। नांदेड तालुक्यातील भायेगाव राहेगाव किक्की पाच किलोमीटर रस्त्याच्ये निकृष्ट दर्जाचे दुरूस्ती काम अवकाळी पावसामुळे ऊखळले असुन हे काम बरोबर होत नसल्याचे संरपच प्रतिनिधी बालाजी पाटील भायेगावकर यांनी नांदेड दक्षिण विधानसभा आमदार मोहनराव हंबडे व संबंधित विभागाच्या अभियंता यांच्या निदर्शनास आणून देऊन काम थांबविले होते.

परंतु संबधितांनी पाहणी न करता पुन्हा चालु ठेवुन चालु केलेले काम अवकाळी पावसामुळे उखडून खड्डेमय होऊन पाणी साचले आहे, या बोगस कामाची दखल घेऊन पुन्हा दुरूस्ती करावे अशी मागणी होत आहे.

नांदेड तालुक्यातील हैद्राबाद मुख्य रस्ता लगत असलेल्या भायेगाव किक्की राहेगाव या पाच किलोमीटर रस्ता पंतप्रधान सडक योजना अंतर्गत गेल्या पाच वर्षापूर्वी झाला होता. निकृष्ट दर्जाचे कामामुळे अनेक ठिकाणी मोठ मोठे खड्डे पडल्याने हा रस्ता पुन्हा करण्यासाठी गेल्या आठ दिवसापासून डांबरीकरण रस्ता करण्यात येत होता. परंतु खड्डा भरण्यासाठी गिट्टी व डांबरीकरण , दबाई योग्य प्रमाणात होत नसल्याने भायेगाव संरपच प्रतिनिधी तथा शिवसेना उध्दव ठाकरे पक्षाचे तालुका प्रमुख बालाजी पाटील भायेगावकर यांनी संबधित विभागाला तक्रार करून काम थांबविले.

पंरतु गुतेदार यांनी काम चालुच ठेवले परंतु काम चालुच ठेवून काम थातूर मातूर पूर्ण केले . १६ मार्च रोजी झालेल्या अवकाळी पावसामुळे या रस्त्यावर अनेक ठिकाणी मोठे मोठे खड्डे पडले असुन अनेक ठिकाणी पाणी साचले आहे. या निकृष्ट डांबरीकरण कामाची चौकशी करून पुन्हा हा रस्ता दुरूस्ती करावा. अशी मागणी करण्यात आली असुन संबंधित अभियंता विरुद्ध कार्यवाही करावी अशी मागणी केली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!