Tuesday, March 21, 2023
Home खास न्यूज आर्य वैश्य महिला महासभा नांदेडतर्फे सौ. धनश्री लाभशेटवार यांचा 20 मार्च रोजी सत्कार -NNL

आर्य वैश्य महिला महासभा नांदेडतर्फे सौ. धनश्री लाभशेटवार यांचा 20 मार्च रोजी सत्कार -NNL

by nandednewslive
0 comment
नांदेड। आर्य वैश्य महिला महासभा नांदेड तर्फे दि.20 मार्च रोजी जागतिक महिला दिनीचे औचित्य साधून आर्किटेक्ट व इंटेरिअर डिझाईनर सौ. धनश्री गगन लाभशेटवार यांचा सत्काराचे आयोजन नांदेडच्या उत्सव बैंक्वेट हॉल वजीराबाद येथे करण्यात आले आहे.
या कार्यक्रमाला अध्यक्षा म्हणून डॉ. सौ. रचिता नंदकुमार बिडवई (MBBS, DGO) या उपस्थित राहणार असून, कर्तृत्वाने सिध्द केले स्त्रीचे अस्तीत्व, समाजसेवा तत्परतेने वाढवले तुमचे महत्व, आम्हाला आहे तुमचा सार्थ अभिमान, याचसाठी महिला दिनी तुमचा अध्यक्षाचा मान अशी उपमा दिली आहे.
तर सत्कारमूर्ती म्हणून सौ. धनश्री गगन लाभशेटवार (Architect & interior designer) तुझ्या प्रयत्नांची नभी झेप उत्तुंग यशाची सक्षम, कर्तव्यदक्ष, समर्थ स्त्री तू आजची उमटवलीस तूझ्या प्रतिभेची छबी मनोमनी म्हणूनच सत्कारमूर्ती तू आजच्या दिनी अशी उपमा यांना देऊन जागतिक महिला दिनी सत्काराला सादर आमंत्रित करण्यात आले आहे.
या कार्यक्रमाच आयोजन आर्य वैश्य महिला महासभा नांदेडच्या अध्यक्षा सौ.सपना सं.नलबलवार, उपाध्यक्ष सौ. आरती मं. महाजन, सचिव सौ. अंजली म. पिंपरवार, कोषाध्यक्ष सौ. मुक्ता वि. फब्बा, नगर अध्यक्ष सौ.पल्लवी ग. महाजन, यांच्या वतीने करण्यात आले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!