Monday, May 29, 2023
Home नवीन नांदेड श्री हिगुलंबिका देवी प्रगट दिन ऊत्साहात साजरा -NNL

श्री हिगुलंबिका देवी प्रगट दिन ऊत्साहात साजरा -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। भावसार समाज सिडको नविन नांदेड व युनायटेड भावसार ऑर्गनायझेशन सिडको नविन नांदेड, भावसार महिला मंडळ सिडको नविन नांदेड च्या वतीने दरवर्षीप्रमाणे श्री हिंगुलांबिका देवी (कुलदेवतेचा)प्रगट दिन उत्सव मोठ्या जल्लोषात व उत्साहवर्धक वातावरणात साजरा करण्यात आला.

यावेळी श्री हिंगुलांबिका देवी प्रतिमेचे पूजन, आरती श्री विनोद सुत्रावे ,अध्यक्ष भावसार समाज सिडको नविन नांदेड यांनी सपत्नीक केले.यावेळी प्रमुख पाहुणे म्हणून शिवराज पेंडकर ,माजी संचालक, एस.टी. सहकारी पतसंस्था नांदेड, बंडूराम गोजे संस्थापक सदस्य,प्रसिद्धीप्रमुख भावसार समाज सिडको नवीन नांदेड,ओमप्रकाश पेंडकर, संस्थापक सदस्य भावसार समाज सिडको नांदेड, पतंगे विश्वनाथ हे होते.

या कार्यक्रमाचे प्रास्ताविक व सूत्रसंचालन संजय पेटकर अध्यक्ष युनायटेड भावसार ऑर्गनायझेशन सिडको नविन नांदेड यांनी केले. यावेळी सर्व प्रमुख पाहुणे व उपस्थितांचे भावसार युवा दिनदर्शिका देऊन स्वागत करण्यात आले.
यावेळी समाज बांधव,भाविक सहपरिवार, मोठ्या संख्येने उपस्थित होते. कार्यक्रम यशस्वी करण्यासाठी सचिन पेटकर, विश्वानंद परळकर, राजू आंबेकर, सौ.शारदा सुत्रावे, सौ .विद्या पेटकर यांनी प्ररिश्रम घेतले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!