Friday, June 9, 2023
Home क्रीडा 05- व्या राष्ट्रीय मास्टर्स स्पर्धेत , नायब तहसिलदार मुगांजी काकडे यांचे यश -NNL

05- व्या राष्ट्रीय मास्टर्स स्पर्धेत , नायब तहसिलदार मुगांजी काकडे यांचे यश -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। नाशिक येथे संपन्न झालेल्या पाचव्या राष्ट्रीय मास्टर्स स्पर्धत नांदेड येथील नायब तहसिलदार मुगांजी काकडे यांनी सुवर्ण ,व कास्य पदक पटकावले आहे. याबदल मित्र मंडळानी अभिनंदन केले आहे.

दि. 18 व 19 – मार्च रोजी नाशीक येथील वीर सावरकर जलतरणेवर 05वया राष्ट्रीय मास्टर्स स्पर्धेचे आयोजन, मास्टर्स क्रिडा असोशिसन, उत्तर प्रदेश यांचे वतीने करण्यात आले होते या मध्ये देशातील विविध राज्यातील जलतरणपटू यांनी सहभाग नोंदविला होता, या मध्ये नांदेड येथील नायब तहसीलदार मुगाजी काकडे यांनी 200 मिटर बैकस्ट्रोक क्रिडा प्रकारात या सुवर्ण तर 100 मिटर बैकस्ट्रोक या क्रिडा प्रकारात कास्य पदक प्राप्त केले.

आमदार श्रीमती देवायांनी फरादे नाशिक व मान्यवरांचे हस्ते मुगांजी काकडे यांना प्रमाणपत्र, पदक देवून गौरविण्यात आले, महसुल विभागातील क्रिडा स्पर्धेत नेहमीच पदकांची लयलुट करणारे नायब तहसिलदार मुगांजी काकडे यांनी राष्ट्रीय पातळीवरील पारितोषीक प्राप्त केल्याने त्याचे महसूल अधिकारी कर्मचारी ,मित्र परिवारांचे वतीने अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!