Friday, June 9, 2023
Home क्रीडा होलिसिटीच्या मीमांसा पाडमुखला शालेय खेळात गोल्ड व ब्रॉन्झ मेडल -NNL

होलिसिटीच्या मीमांसा पाडमुखला शालेय खेळात गोल्ड व ब्रॉन्झ मेडल -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| होलीसिटी पब्लीक स्कुलमध्ये शिकत असलेल्या मीमांसा रूपेश पाडमुखला नुकत्याच झालेल्या शालेय खेळात गोल्ड व बॉन्झ मेडल मिळाल्याबद्दल प्रिन्सीपॉल मो.अर्शद सर यांच्यासह सर्वस्तरातून अभिनंदन होत आहे.

नांदेडपासून जवळच असलेल्या पासदगांव येथील होलीसिटी पब्लीक स्कुलमध्ये कु.मीमांसा पाडमुख इयत्ता सहावी वर्गात शिकत आहे. अभ्यासासह क्रिडा क्षेत्रातही अग्रेसर असणार्‍या मीमांसाने या अगोदरही अनेक पदके मिळवली आहे. नुकत्याच झालेल्या शालेय खेळात तिने हिरहिरीने भाग घेतला.

सरावा दरम्यान दुखापत झाल्यावरही तिने खो-खो आणि थ्रो बॉल या खेळात सहभाग घेऊन अनुक्रमे गोल्ड व ब्रॉन्झ मेडल प्राप्त केले. तिच्या यशाबद्दल होलीसिटीचे संचालक राम सक्करवार, प्रिन्सीपॉल मो.अर्शद सर, पवार सर, वर्षा मॅडम, नेहा मॅडम यांच्यासह समस्त शिक्षकवृंद आणि आप्तस्वकीयांनी शुभेच्छा देऊन अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!