Monday, May 29, 2023
Home नायगाव रातोळी सेवा सहकारी सोसायटीची निवडणूक बिनविरोध -NNL

रातोळी सेवा सहकारी सोसायटीची निवडणूक बिनविरोध -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। रातोळी सेवा सहकारी संस्था, मर्या रातोळी ता.नायगाव (खै.) जि.नांदेड. सन 2023-2028 च्या कालावधीसाठी बिनविरोध निवडणूक पार पडली असून संचालकाची निवड करण्यात आली आहे.

अंकुश चंद्रभान पाटील.पाटील माधुरी संदीप.पाटील सोमनाथ दिगांबर.मोरे शंकर गोविंद.पाटील बालाजी मारोती.टाकळे व्यंकटी माणिका.सोनकांबळे यशवंत कोंडीबा.पाटील शिवाजी विश्वाभर.लुंगारे गंगाबाई धोंडीबा.पाटील विनायक आत्माराम.पाटील गजानन निवृत्ती.पाटील दिलीप विश्वाभर.राठोड यशोदाबाई बळीराम या सर्व संचालकाची निवड करण्यात आली.

याबद्दल मा.आ.व जिल्हा बॅंकेचे अध्यक्ष श्री वसंतराव बळवंतराव चव्हाण तसेच ख.वि.संघाचे चेअरमन श्रीनिवास पा. चव्हाण,युवा नेते रविंद्र पा.चव्हाण, सूर्याजी पा. रातोळीकर व गावातील जेष्ठ नागरीक व ग्रामपंचायतचे सदस्य यांच्या उपस्थितीत सर्व नवनिर्वाचित संचालकांचा सत्कार करून भावी कार्यास शुभेच्छा देण्यात आल्या.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!