Sunday, May 28, 2023
Home हिमायतनगर अनिल नाईक यांनी स्वीकारली भ्रष्टाचार निर्मुलन समिती हिमायतनगरच्या अध्यक्षपदाची धुरा -NNL

अनिल नाईक यांनी स्वीकारली भ्रष्टाचार निर्मुलन समिती हिमायतनगरच्या अध्यक्षपदाची धुरा -NNL

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर| भ्रष्टाचार निर्मुलन समितीच्या अध्यक्षपदी पत्रकार अनिल नाईक यांची निवड करण्यात आली आहे. या निवडीचे पत्र प्रदेश अध्यक्ष आय.एन. देवकर यांनी हिमायतनगर तालुक्यातील सोनारी फाटा येथे संपन्न झालेल्या एका बैठकीत त्यांना दिले आहे.

नवनियुक्त कार्यकारीनीत उपाध्यक्ष म्हणून शे खय्युम, संघटक सदाशिव पतंगे, कार्याध्यक्ष नितीन राठोड, सहसंघटक शंकर बरडे, सचिव रमेश वाघमारे यांचाही निवडीत समावेश आहे. यावेळी प्रदेश अध्यक्ष आर. एन. देवकर, जिल्हाउपाध्यक्ष लक्ष्मण सुरवेसकर, प्रदेश सचिव बाळासाहेब रेनकर, अखिल भारतीय पत्रकार संघटना जिल्हा उपाध्यक्ष शुध्दोधन हनवते यांची उपस्थिती होती.

यांच्या निवडीबद्दल हदगाव हिमायतनगर तालुक्याचे आ.माधवराव पाटील जवळगावकर यांच्यासह अनेकांनी अभिनंदन करून पुढील कार्यासाठी शुभेच्छा दिल्या आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!