Tuesday, June 6, 2023
Home लाईफस्टाइल जागतिक मौखिक आरोग्य दिन उत्साहात साजरा; यावर्षीची थीम होती, “आपल्या तोंडाचा अभिमान बाळगा ” -NNL

जागतिक मौखिक आरोग्य दिन उत्साहात साजरा; यावर्षीची थीम होती, “आपल्या तोंडाचा अभिमान बाळगा ” -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| श्री गुरुदत्त प्रतिष्ठान संचलित पांगरी रूरल डेन्टल कॉलेज आणि रिसर्च सेंटर कडून स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विध्ययपीठाच्या बाजूला असलेले पांगरी या गावामध्ये उत्साहात साजरा करण्यात आला . दरवर्षी 20 मार्च हा दिवस जागतिक मौखिक आरोगयदिन म्हणून साजरा करण्यात येतो. यावर्षीची थीम होती, “आपल्या तोंडाचा अभिमान बाळगा “

स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विध्ययपीठाच्या बाजूला असलेल्या पांगरी या गावामध्ये जागतिक मौखिक दिनाचे औचित्य साधून, हा दिवस आगल्या वेगळ्या पद्धतीने साजरा केला. यावेळी कार्यकर्माचे प्रास्ताविक कु तेजस्विनी जगताप पाटील यांनी केले.व मौखिक आरोगयाबद्दल माहिती नगरिकाना दिली. त्यानंतर कॉलेजच्या विदहयार्थीनीनी पथनाट्य सादर करून, मोखीक आरोग्यविषयी प्रबोधन केले.

हा सर्व कार्यक्रम प्रजा दंत विभागाचे मुख्य डॉ. राजेशकुमार सर,यांच्या मार्गदर्शनाखाली आणि नांदेड डेन्टल कॉलेजचे व्यवस्थापक श्रीनिवास कासवा , प्राचार्य डॉ भद्राराव सर,आकाशवणीचे प्रासंगिक निवेदक आनंद गोडबोले, डॉ. प्रसाद जोहरे, डॉ. क्रांतीलल इंगळे,डॉ. दीपाली , डॉ. मंजिरी गोडबोले, डॉ. श्रुती, सरपंच हणमंत घोगरे ,उपसरपंच गिरीश पंगरीकर,मुख्याध्यापक नलवलवर ,सहशीक्षक शिवकण्या कुंभारगावे यांच्या सहकाऱ्यातून यशस्वी झाला.

नागरिकाना मोफत ब्रशचे वाटप
पांगरी येथील नगरिकाना गारोघरी जाऊन, श्री गुरुदत्त प्रतिष्ठान संचलित पांगरी रूरल डेन्टल कॉलेज आणि रिसर्च सेंटर कडून मोफत ब्रशचे वाटप करण्यात आले. व साहित्याच्या आधारे दात कसे साफ करावे याबद्दलची माहिती विध्यार्थ्यानी दिली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!