Sunday, June 11, 2023
Home खास न्यूज श्रीमती नीती सरकार, IRAS यांनी नांदेड रेल्वे विभागीय व्यवस्थापकचा पदभार स्वीकारला -NNL

श्रीमती नीती सरकार, IRAS यांनी नांदेड रेल्वे विभागीय व्यवस्थापकचा पदभार स्वीकारला -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| श्रीमती नीती सरकार, IRAS यांनी आज 21 मार्च 2023 पासून दक्षिण मध्य रेल्वेच्या नांदेड विभागाच्या विभागीय रेल्वे व्यवस्थापकाचा पदभार स्वीकारला आहे.

श्रीमती सरकार यांनी इलेक्ट्रॉनिक्स इंजिनीअरिंग मध्ये बी.टेक. केले आहे. श्रीमती निती सरकार या भारतीय रेल्वे लेखा सेवा 1994 बॅचच्या अधिकारी आहेत. श्रीमती. सरकार सुरुवातीला भारतीय रेल्वेमध्ये 1995 मध्ये जम्मू आणि उधमपूर रेल्वे लाईन प्रकल्पात रुजू झाल्या.

येथे विभागीय रेल्वे व्यवस्थापक म्हणून रुजू होण्यापूर्वी त्यांनी विविध महत्त्वाच्या पदांवर काम केले आहे, ज्यात – 1) संचालक, माहिती आणि प्रसारण मंत्रालय, नवी दिल्ली, २) मुख्य कार्यकारी अधिकारी, NATRiP/जड उद्योग विभाग, 3) आर्थिक सल्लागार आणि मुख्य लेखाधिकारी/बांधकाम/उत्तर रेल्वे. 03 डिसेंबर 2019 रोजी नांदेड विभागात रुजू झालेल्या श्री उपिंदर सिंग, IRTS यांच्याकडून त्यांनी पदभार स्वीकारला आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!