Sunday, June 11, 2023
Home हदगाव रेशनधारकांना ‘आनंदाचा शिधा ‘गुढी पावड्याची दिवशी मिळालाच नाही ..NNL

रेशनधारकांना ‘आनंदाचा शिधा ‘गुढी पावड्याची दिवशी मिळालाच नाही ..NNL

by nandednewslive
0 comment

हदगाव, शे.चादपाशा| राज्यातील शिंदे फडणवीस सरकारने गुढीपाडवाच्या सणासाठी रेशन धारकांना आनंदाचा शिधा रवा, साखर, तेल, चनाडाळ शंभर रुपयांत देण्याचे ठरविले होते. पण गुढी पाडवाच्या दिनी आनंदचा शिधा मिळालाच नाही. सर्वसामान्यांना गुढीपाडव्या पूर्वी आनंदाचा शिधा मिळेल किंवा नाही ? याबाबत रेशन धारकांमध्ये संभ्रम निर्माण झाला आहे.

महागाईची झळ नको म्हणून राज्य शासनाने ही शिधा संच देण्याची घोषणा करण्यात आली होती. त्यावेळी दिवाळीत काहींना दिवाळीनंतर आनंदाचा शिधा मिळाला होता. आनंदाचा शिधा होता त्या पाकिटावर राज्याचे मुख्यमंत्री वउपमुख्यमंत्र्यांचे फोटो होते.

महाराष्ट्र सरकारने गुढीपाडवाच्या पार्श्वभूमीवर जाहीर केलेला आनंदाचा शिधा अद्यापही पुरवठा विभागाला प्राप्त झालेल नाही. त्यातच मागील चार-पाच दिवसांपासून महसूल विभागाचा संप असल्यामुळे अधिक कर्मचारी संपात असल्यामुळे प्रक्रियेत विलंब झालाचे सागण्यात येते. त्यामुळे लगेच आनंदाचा शिधापुरवठा विभागाला उपलब्ध होईल व लगेच दुकानदारांना देण्यात येईल अस पुरवठा विभागाकडुन सागण्यात येते.

गरिबांना मराठी नवीन वर्षाला शिधापत्रिका धारकांना १०० रु संच पुरवठा विभागाला उपलब्ध होणार होत अन् गुढीपाडव्याला मिळेल अशी अपेक्षा होती मिळेल आनंद चा शिधा मिळेल की नाही नाही, याबाबत शंका-कुशंकांना ऊत आला आहे.कारण गुढी पाडवाच्या दिवशी आनंदचा शिधा न मिळाल्या मुळे रेशनधारकात नाराजी दिसुन येत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!