Friday, June 9, 2023
Home खास न्यूज महाराष्ट्र जीवन प्राधिकरणात जागतिक जलदिन साजरा -NNL

महाराष्ट्र जीवन प्राधिकरणात जागतिक जलदिन साजरा -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| महाराष्ट्र जीवन प्राधिककरण मंडळ व विभागामार्फत नांदेड येथील कार्यालयाच्या प्रांगणात जागतिक जलदिन साजरा करण्यात आला.

यावेळी कार्यक्रमाचे अध्यक्ष म्हणून प्राधिकरणचे अधिक्षक अभियंता तथ मुख्य अभियंता लोलापोड , विभागीय कार्यकारी अभियंता रमेश इंगळे व प्रमुख वक्ते म्हणून डॉ.हरिशंकरराव पातोडे, प्रा.डॉ. ओमप्रकाश दरक, दिपक मोरताळे, रवि ढगे व वरिष्ठ भूवैज्ञानिक डॉ.भालचंद्र संगनवाड आदींनी पाण्याचा सुयोग्य वापर व स्वच्छतेविषयी मार्गदर्शन करुन पाण्याचा अपव्यय टाळण्याबाबत शपथ घेण्यात आली.

कार्यक्रमाचे सूत्रसंचलन उप विभागीय अभियंता एम.एस.बोडके यांनी तर आभार उप विभागीय अभियंता एस. डी.जंगम यांनी केले. कार्यक्रमास म.जि.प्रा.चे भूजल विभागाचे कर्मचारी, शासकीय गुत्तेदार यावेळी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!