Sunday, June 11, 2023
Home नवीन नांदेड सिडको क्षेत्रीय कार्यालय अंतर्गत कैरीबेग जप्ती मोहीम -NNL

सिडको क्षेत्रीय कार्यालय अंतर्गत कैरीबेग जप्ती मोहीम -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। सिडको क्षेत्रीय कार्यालय अंतर्गत २३ मार्च गुरूवार रोजी परिसरातील कापड, किराणा, भाजीपाला, हातगडे आदी ठिकाणी तपासणी करून प्लासटीक कॉरीबग जप्त करण्यात आली असून सात हजार रुपये दंड लावण्यात आला आहे.

मनपा आयुक्त डॉ सुनील लहाने,अतिरिक्त आयुक्त गिरीश कदम मुख्य उपायुक्त स्वछता सुनकेवार , स्वच्छता निरीक्षक वसीम तडवी ,क्षेत्रीय अधिकारी डॉ.रयोसोधदीन व स्वच्छता निरीक्षक किशन वाघमारे,अर्जुन बागडे यांच्या मार्गदर्शनाखाली सिडको क्षेत्रिय कार्यालय क्रमांक 06 प्रभाग क्रमांक 19, 20 अंतर्गत दि. २३ मार्च रोजी कापड, किराणा दुकान हातगाडी इत्यादी ठिकाणची तपासणी करून सार्वजनिक ठिकाणी उपद्रव केल्याबद्दल अंदाजे 7000 सात हजार रुपये इतका दंड लावण्यात आला.

व (25kg) (70gm) कॅरीबॅग जप्त करण्यात आल्या आहेत, व भाजीपाला विक्रेते यांच्या कडेही तपासणी करण्यात आली आहे. या केलेल्या कार्यवाही मुळे हातगाडी फळे , भाजीपाला विक्रेता सह व्यापारी वर्गात खळबळ उडाली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!