Monday, May 29, 2023
Home नांदेड  विनायकनगरात ड्रेनेजमुळे घाणीचे साम्राज्य -NNL

 विनायकनगरात ड्रेनेजमुळे घाणीचे साम्राज्य -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| नादुरुस्त ड्रेनेज लाईनचे पाणी रस्त्यावरुन नागरिकांच्या घरात शिरत आहे. त्यामुळे या भागातील नागरिकांचे आरोग्य धोक्यात आले आहे. मनपाने तात्काळ ड्रेनेजची दुरुस्ती करावी अशी मागणी विनायकनगर गृहनिर्माण संस्थेच्यावतीने मनपा आयुक्तांना दिलेल्या निवेदनात करण्यात आली आहे.

येथील विनायकनगर भागात ड्रेनेज लाईन नादुरुस्त झाल्यामुळे गेल्या अनेक दिवसांपासून ड्रेनेजचे रस्त्यावरुन वाहणारे पाणी आता नागरिकांच्या घरात शिरत आहे. त्यामुळे या वस्तीतील नागरिकांच्या आरोग्यास धोका निर्माण झाला आहे. वातावरणातील बदलामुळे सध्या सर्दी, ताप, खोकला, जुलाब सारख्या आजारांचे शहरात रुग्ण मोठ्या संख्येने वाढत आहेत. 

त्यातच ड्रेनेजचे दुर्गंधीयुक्त पाणी रस्त्यावरुन घरात येत असल्याने या भागातील नागरिक त्रस्त झाले आहेत. मनपा प्रशासनाने तात्काळ ड्रेनेज दुरुस्त करुन द्यावे, अशी मागणी या भागातील नागरिकांनी मनपा आयुक्त सुनिल लहाने व अतिरिक्त आयुक्त गिरीष कदम यांच्याकडे एका निवेदनाद्वारे केली आहे.

या निवेदनावर श्री विनायकनगर गृहनिर्माण संस्थेचे अध्यक्ष स.अमरजितसिंघ जज, ऍड.कॉ.प्रदीप नागापूरकर, सतीष कळणे, बालाजीराव कदम, सरुबाई धमने, ललिता कुंभार, देविदास कदम, भगवान पवळे, विमलबाई एकाळे,  निता जोशी यांच्या स्वाक्षर्‍या आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!