Tuesday, June 6, 2023
Home नायगाव महावितरण कंपनीच्या इमारत मालमत्ता कर व भाडे थकबाकी झाल्याने अखेर नगरपंचायतीने महावितरण कार्यालयास ठोकले टाळे-NNL

महावितरण कंपनीच्या इमारत मालमत्ता कर व भाडे थकबाकी झाल्याने अखेर नगरपंचायतीने महावितरण कार्यालयास ठोकले टाळे-NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। नायगाव येथील महावितरण कंपनीच्या उपविभागीय कार्यालयाची इमारत नगरपंचायतीच्या मालकीचे इमारतीमध्ये असल्यामुळे नगरपंचायतीचे मालमत्ता कर व इमारत भाडे थकबाकी झाल्याने अखेर नगरपंचायतीचे मुख्याधिकारी यांच्या आदेशाने कर्मचाऱ्यांनी टाळे ठोकले.

शहरातील महावितरण कंपनीचे तालुक्याचे उपविभागीय कार्यालय मालकीच्या जागेत असून, पाच वर्षापासून मालमत्ता कर व इमारत भाडे एकूण दहा लाख नव्वद हजार दोनशे शहात्तर रुपये 1090276 थकबाकी झाल्याने महाविज वितरण कंपनीला वेळोवेळी नगरपंचायतीच्या वतीने 2021 ते 2022 मध्ये नोटीसा देऊनही महावीजवितरण कंपनीने भाडे कर न भरल्याने अखेर नगरपंचायतीचे मुख्य कार्यकारी यांच्या आदेशाने कार्यालयीन अधीक्षक संतराम जाधव. कर्मचारी रामेश्वर बापुले. श्रीधर कोलमवार. मुन्ना मंगरुळे. संभाजी भालेराव. रमेश चव्हाण .गणेश चव्हाण. गोपाळ नाईक.बालाजी बोईनवाड. श्रीराम बेळगे. धनराज वरणे .शेख मौला.उमेश कांबळे.प्रविण भालेराव.साईनाथ बेळगे. या सर्व नगरपंचायतीच्या कर्मचाऱ्यांनी टाळे ठोकल्याने एकच खळबळ उडाली.

यानंतर तहसील कार्यालयाजवळ असलेल्या 33 केव्ही कार्यालयाचे थकबाकी शिल्लक असल्यामुळे वेळोवेळी नोटीस देऊनही कर भरण्यास टाळाटाळ केल्यामुळे नगरपंचायतीच्या वतीने 33 केवी कार्यालयाला अखेर सोमवारी टाळे ठोकण्यात येणार असल्याची माहिती नगरपंचायतीचे मुख्याधिकारी यांनी दिली आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!