Sunday, May 28, 2023
Home खास न्यूज हमसफर एक्सप्रेस आणि अमृतसर एक्स्प्रेस ला शेगाव येथे थांबा मंजूर -NNL

हमसफर एक्सप्रेस आणि अमृतसर एक्स्प्रेस ला शेगाव येथे थांबा मंजूर -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। मध्य रेल्वे ने नांदेड विभागातून धावणाऱ्या हमसफर एक्सप्रेस आणि अमृतसर एक्स्प्रेस या दोन गाड्यांना शेगाव येथे सहा महिन्याच्या प्रायोगिक तत्वावर थांबा मंजूर केला आहे. तो पुढील प्रमाणे —

गाडी क्र. 12422 अमृतसर ते हजूर साहिब नांदेड साप्ताहिक एक्स्प्रेस दिनांक 27 मार्च पासून शेगाव येथे सायंकाळी 16.04 ला थांबेल आणि 16.05 वाजता सुटेल. गाडी क्र. 12421 हजूर साहिब नांदेड ते अमृतसर साप्ताहिक एक्स्प्रेस दिनांक 29 मार्च पासून शेगाव येथे सायंकाळी 16.29 ला थांबेल आणि 16.30 वाजता सुटेल.

गाडी क्र. 12752 जम्मू तावी ते हजूर साहिब नांदेड हमसफर एक्स्प्रेस दिनांक 26 मार्च पासून शेगाव येथे सकाळी 09.34 ला थांबेल आणि 09.35 वाजता सुटेल. गाडी क्र. 12751 हजूर साहिब नांदेड ते जम्मू तावी हमसफर एक्स्प्रेस दिनांक 31 मार्च पासून शेगाव येथे सायंकाळी 16.29 ला थांबेल आणि 16.30 वाजता सुटेल. वरील दोन्ही गाड्यांना दिला गेलेला एक मिनिटांचा थांबा हा सहा महिन्या करिता प्रायोगिक तत्वावर देण्यात आला आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!