Monday, May 29, 2023
Home कंधार हाळद्याच्या सरपंचांनी उस्माननगर पोलीस ठाण्यास वॉटर कुलरची दिली भेट -NNL

हाळद्याच्या सरपंचांनी उस्माननगर पोलीस ठाण्यास वॉटर कुलरची दिली भेट -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। हाळदा ता.कंधार येथील सरपंच हानुमंत शेटीबा हाळदेकर यांनी सामाजिक बांधिलकी जपत उस्माननगर पोलीस ठाण्यात तक्रारदार व इतर कामानिमीत्त येणाऱ्या नागरीकांना उन्हाळ्यात पिण्यासाठी थंड पाणी मिळावे या उदात्त हेतुने पोलिस स्टेशनला वॉटर कुलर भेट दिला आहे.

उन्हाळ्यात अंगाची लाही लाही होत असते. उन्हाची तीव्रता जाणवनार आसल्याने परिसरातील नागरिकांची तहान भागवावी या सामाजिक बांधिलकीची जाणीव ठेवून हाळदेकर यांनी जन सेवा हिच आमची सेवा या ब्रीद वाक्यानुसार भविष्यात येणाऱ्या नागरिकांना थंट पाणी पिण्यायोग्य मिळणार आहे. तजेवनापेक्षा पाणि आवश्यक आहे. उस्माननगर हे बावन्न गावचे पोलीस ठाणे आहे .

कामानिमित्त येना-या नागरिकांची संख्या भरपुर आहे. हाळदेकर यांनी कुलर भेट देऊन सगळ्यांचा आशीर्वाद मीळवण्याचे काम केले आहे. याबद्दल एपीआय पी.डी. भारती , पीएसआय. पल्लेवाड, पीएसआय गाडेकर व सर्व पोलिस कर्मचाऱ्यांनी त्यांचे अभिनंदन केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!